Vörur
Deep Cycle 3.2 V endurhlaðanleg rafhlaða sólarljós
1) Deep Cycle 3.2 v endurhlaðanleg rafhlaða sólarljós, létt.
(2) langt hringrásarlíf yfir 3000 lotur.
(3) stærð, afkastagetu og spennu er hægt að aðlaga fer eftir þörf viðskiptavinarins.
(4) Umhverfisvæn og lítil útskrift.
Deep Cycle 3.2 v endurhlaðanleg rafhlaða sólarljós

Advantagelifepo4Deep Cycle 3.2 v endurhlaðanleg rafhlaða sólarljós :
1. Viðhaldsfrítt. Modular hönnun til að auðvelda uppsetningu og stækkun getu.
2. Langt hringrásarlíf.
2000 hringrásartímar 85% DOD
5000 hringrásartímar 65% DOD
8000 hringrásartímar 40% DOD
3. Bulit-in smart BMS með mörgum verndunar- og samskiptaaðgerðum.
4. Breitt vinnus hitastigssvið og mikil áreiðanleiki.
5. Hægt er að tengja margar rafhlöðueiningar samhliða, hentugur fyrir geymsluforrit með mikilli orku.
6. Samhæft við ýmsar hleðslutæki og inverters.
7. Víða notað til geymslu sólkerfis utan nets, varabúnaður fyrir fjarskipti, miðlæg gagnaver ... osfrv.
Breytur:
| Deep Cycle 3.2 v endurhlaðanleg rafhlaða sólarljós | |
| Atriði | lifepo4 rafhlaða 3,2 v 280ah |
| Nafnspenna: | 3.2v |
| Nafngeta: | 280AH |
| Lok losunarspennu: | 9.6V |
| Lok hleðslu Spenna: | 14.6V |
| Max.Cont. Hleðslustraumur: | ≤280A |
| Lok gjalds: | 100mA |
| Nafn losunarstraumur: | 280A (Öruggt) |
| Max. Púls losunarstraumur: | 560A(10S) |
| Innra mótstöðu: | ≤10mΩ |
| Rekstrargjald Hitastig: | 0~45℃ |
| Hitastig við losun: | -20~60℃ |
| Geymslutími (60-80% SOC geymsla): | -10~45℃ |
| Hleðsluaðferð: | CC/CV |
| Þyngd: | 5,5KG |
| Hringrásarlíf: | 3000+ |

Pakki:


Af hverju að velja Benwei?
Með faglegu stuðningsteymi höfum við sérþekkingu á R& D, OEM framleiðslu og markaðssetningu. Með stuðningi faglegs og holls verkfræði- og rekstrarteymis erum við tiltæk til að koma með viðskiptavinum' hugmyndir út í veruleikann. Sveigjanlegt fyrir sérsniðnar beiðnir, svo sem lit, pakka og fylgihluti stillt, svo þú getir notið skjótrar OEM þjónustu okkar.
Fyrirtækið okkar hefur staðist ISO 9001: 2015 gæði og BSCI kerfisviðurkenningu og vörur okkar hafa fengið ROHS, CE, UL, IEC, UN38.3 vottanir. Rafhlaðavörurnar hafa kosti mikillar orkuþéttleika, mikils aflþéttleika, lítið rúmmál, léttrar þyngdar, langrar líftíma, lítillar sjálfhleðslu, sveigjanleg og fjölbreytt form, öryggisafköst osfrv.
maq per Qat: djúp hringrás 3,2 v endurhlaðanleg rafhlaða sólarljós, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, kaup, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
-
3,2 volta Lifepo4 rafhlaða 100ahsjá meira> -
Sól hleðslurafhlöður 3,2 Voltsjá meira> -
3,2 volta endurhlaðanleg rafhlaða fyrir sólarljóssjá meira> -
3,2 V 50ah Lifepo4 rafhlaða til geymslu sólarorkusjá meira> -
3.2v 100ah Prismatic Cell Lithium Lifepo4 Rv rafhlöðusjá meira> -
3.2v 200ah Lifepo4 Aa sól litíum rafhlöðusjá meira>













