Vörur
3.2v 200ah Lifepo4 Aa sól litíum rafhlöðu
(1) léttur.
(2) langt hringrásarlíf yfir 2000 lotur.
(3) stærð, afkastagetu og spennu er hægt að aðlaga fer eftir þörf viðskiptavinarins.
(4) Umhverfisvæn og lítil útskrift. Umsóknir um litíum ...
Llithium Iron Phosphate Battery Prismatic Lifepo4 frumur 3.2V 200Ah

Hvers vegna að velja Benwei:
1. BARA A -frumur
2. 3 ára ábyrgð
3. OEM/ODM er ásættanlegt
4. Engin MOQ beiðni
5. Fljótur afhendingartími
6. Gott magn með vottun
7. ONLINE greiðsla
8. Úr öflugri tegund A lifepo4 rafhlöðuhólfi
9. Hástraums hleðslutæki valfrjálst
10. Með háþróaðri BMS (rafhlöðustjórnunarkerfi)
11.Benwei upprunalega verksmiðja. Verksmiðjuverð
Breytur:
| Tegund frumu | Lithium Ion fosfat rafhlöðu |
| Frumlíkan | BW-LFP |
| Nafnspenna | 3.2V |
| Nafngeta | 202Ah |
| AC-viðnám | ≤0.7mΩ |
| Hámarks hleðslustraumur | 1C/202A (hámark); 0,2C 40A (staðall) |
| Lok hleðsluspennu | 3.65V |
| Hámarks losunarstraumur | 1C 202A (samfellt) |
| Lok losunarspennu | 2.0V |
| Lífsferill | ≥2000 sinnum/1C 80% DOD |
| Þyngd | um 3,9 kg |
| Mál | 174 mm (L)*57 mm (D)*201 mm (H) |
| Tengingaraðferð | Laser suðu |
| Hitastig hleðslu | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -10~55℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
Forrit af litíum járn rafhlöðu
Rafknúin ökutæki; Sólkerfi ; LED ljósakerfi;
-Færanlegt VTR/sjónvarp, segulbandstæki, útvarp osfrv.
-Aflverkfæri, sláttuvélar og ryksuga
-Myndavélar og ljósmyndabúnaður

Kostur:
1. Viðhaldsfrítt. Modular hönnun til að auðvelda uppsetningu og stækkun getu.
2. Langt hringrásarlíf.
2000 hringrásartímar 85% DOD
5000 hringrásartímar 65% DOD
8000 hringrásartímar 40% DOD
3. Bulit-in smart BMS með mörgum verndunar- og samskiptaaðgerðum.
4. Breitt vinnus hitastigssvið og mikil áreiðanleiki.
5. Hægt er að tengja margar rafhlöðueiningar samhliða, hentugur fyrir geymsluforrit með mikilli orku.
6. Samhæft við ýmsar hleðslutæki og inverters.
7. Víða notað til geymslu sólkerfis utan nets, varabúnaður fyrir fjarskipti, miðlæg gagnaver ... osfrv.
maq per Qat: 3.2v 200ah lifepo4 aa sól litíum rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, kaup, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn













