Vörur
3,2 V 280ah Aa endurhlaðanlegt litíum járn rafhlöðu
1) lifepo4 endurhlaðanleg rafhlaða 3,2 v 280ah, létt.
(2) langt hringrásarlíf yfir 3000 lotur.
(3) stærð, afkastagetu og spennu er hægt að aðlaga fer eftir þörf viðskiptavinarins.
(4) Umhverfisvæn og lítil útskrift.
3,2 v 280ah aa endurhlaðanleg Lithium Iron rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
1) lifepo4 3,2 v 280ah aa endurhlaðanleg Lithium Iron rafhlaða, létt.
(2) langt hringrásarlíf yfir 3000 lotur.
(3) hægt er að aðlaga stærð, afkastagetu og spennu eftir þörf viðskiptavinar'
(4) Umhverfisvæn og lítil útskrift.
Breytur:
| Atriði | 3,2 v 280ah aa endurhlaðanleg Lithium Iron rafhlaða |
| Nafnspenna: | 3.2v |
| Nafngeta: | 280AH |
| Lok losunarspennu: | 9.6V |
| Lok hleðslu Spenna: | 14.6V |
| Max.Cont. Hleðslustraumur: | ≤280A |
| Lok gjalds: | 100mA |
| Nafn losunarstraumur: | 280A (Öruggt) |
| Max. Púls losunarstraumur: | 560A(10S) |
| Innra mótstöðu: | ≤10mΩ |
| Rekstrargjald Hitastig: | 0~45℃ |
| Hitastig við losun: | -20~60℃ |
| Geymslutími (60-80% SOC geymsla): | -10~45℃ |
| Hleðsluaðferð: | CC/CV |
| Þyngd: | 5,5KG |
| Hringrásarlíf: | 3000+ |

Pakki:


Af hverju að velja Benwei?
1. Veittu bestu lausnina til að mæta þörfum sérstaks sérsniðins
Mæta fullkomlega raunverulegum þörfum viðskiptavina, bjóða upp á sérsniðna litíum rafhlöðu og styðja vörulausnir
2. 3+ ára ábyrgð
Við veitum viðskiptavinum 3+ ára langa gæðaábyrgð á rafhlöðuvörum okkar, samkvæmt ráðlögðum notkunarleiðbeiningum og geymsluaðstæðum
3. Framleiðsla
Meira en 12 ára reynsla í framleiðslu á rafhlöðuvörum fyrir ýmis forrit
4. Vara kostur
Hver hópur rafhlöðu er stranglega gamall (að minnsta kosti 3 heilar hleðslu-/útskriftarlotur). Ýmsar öryggisprófanir þar á meðal flutningsprófun fyrir sendinguna
maq per Qat: 3,2 v 280ah aa endurhlaðanleg litíum járn rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, kaup, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
-
Litíum járnfosfat rafhlaða Prismatic Lifepo4 frumur 3,2V ...sjá meira> -
Endurhlaðanleg Lifepo4 rafhlaða 3,2V 100Ahsjá meira> -
3,2 V 280ah Lifepo4 rafhlaðasjá meira> -
Sól hleðslurafhlöður 3,2 Voltsjá meira> -
3,2 V 50ah Lifepo4 rafhlaða til geymslu sólarorkusjá meira> -
Lifepo4 3.2 V 280ah 3.2 Volt sólarrafhlöðursjá meira>












