Vörur
3,2 volta Lifepo4 rafhlaða 100ah
1. 3,2 volta lifepo4 rafhlaða 100ah sem hægt er að setja í hvaða stöðu sem er, þolir áföll og titring. Langvarandi afköst í háum og lágum hita.
2. Skilvirkt afl: Flata útskriftarferill LiFePO4 rafhlöðunnar okkar í allt að 95% af afkastagetu sinni sem veitir stjarnfræðilegan uppörvun í keyrslutíma samanborið við aðeins 50% í blýsýru.
3. Óaðfinnanlega léttur: LiFePO4 rafhlaðan okkar er aðeins 1/3 af þyngdinni af blýsýru sem gerir hana að umdeilanlegu vali fyrir húsbíla, sjó- og utanferðarforrit þegar tog eða hreyfanleiki er í athugun.
3,2 volta lifepo4 rafhlaða 100ah

1. 3,2 volta lifepo4 rafhlaða 100ah sem hægt er að setja í hvaða stöðu sem er, þolir áföll og titring. Langvarandi afköst í háum og lágum hita.
2. Skilvirkt afl: Flata útskriftarferill LiFePO4 rafhlöðunnar okkar í allt að 95% af afkastagetu sinni sem veitir stjarnfræðilegan uppörvun í keyrslutíma samanborið við aðeins 50% í blýsýru.
3. Óaðfinnanlega léttur: LiFePO4 rafhlaðan okkar er aðeins 1/3 af þyngdinni af blýsýru sem gerir hana að umdeilanlegu vali fyrir húsbíla, sjó- og utanferðarforrit þegar tog eða hreyfanleiki er í athugun.
Vörulýsing:
3,2 v litíum rafhlaða 100ah
| Nafngeta | 100Ah |
| Vinnuspenna | 2.50-3.65V |
| Innri viðnám | ≤ 0.35mΩ |
| Hleðsluhiti | 0°C ~ 55°C |
| Losunarhiti | -20°C ~ 55°C |
| Nettóþyngd | í kringum 2.3KG |
| Sjálf losunarhraði | ≤3,5% mánaðarlega |
| Mál | 176 * 48 * 133mm (L * B * H) |
| Stadnard hleðslustraumur | 50A |
| Hefðbundin hleðsluspenna | 3.65V |
| Hleðsluaðferð | CC / CV |
| Venjulegur losunarstraumur | 50A |
| Hámarks stöðugur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púls útskriftarstraumur | 258A |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Lífsferill | 3000 sinnum |
| Losaðu skorið á spennu | 2.5V |
Umsóknir:

Pakki með litíumfosfat rafhlöðu


Algengar spurningar
Sp.: Hvernig á að gera ef einhver gæðavandamál hjá okkur eru á ábyrgðartímanum?
A: Taktu fyrst myndir eða myndskeið sem sönnun og sendu okkur. Við munum skipta út nýjum ókeypis.
Sp.: Hvernig tryggir þú gæði?
A: Við fáum þrjú QC ferli: 1. Fyrir hráefni; 2. Á helmingi framleiðslunnar; 3. Loka QC próf eitt og eitt eftir öldrun 24 klukkustundir.
Sp.: Hver er ábyrgðin fyrir 3,2 v litíum rafhlöðu 100ah?
A: Fyrir lampana höfum við 3 ára ábyrgð, mismunandi gæðastaðal með mismunandi ábyrgðartíma.
Sp.: Hversu lengi er afhendingartími fyrir 3,2 v 100ah lifepo4 rafhlöðufrumu?
A: Fyrir afhendingartíma leiddra túpa: sýni: 3-10 virka daga, Magn pöntun 10-15 virka daga, fer eftir pöntunarmagni.
Sp.: Hver er greiðslutími þinn fyrir 3,2 v lifepo4 100ah?
A: 30% útborgun fyrir framleiðslu og 70% jafnvægisgreiðslu fyrir sendingu.
Við munum ljúka framleiðslu á tilsettum tíma og gera sendingu, eftir afhendingu munum við segja þér að rekja nr. Og mun einnig fylgja því.
Sp.: Hver er þjónusta þín eftir sölu fyrir lifepo4 rafhlöðu 3,2 v 100ah?
A: Gæðatryggingartímabil okkar er 3 ár. Sérhver gæðavandamál viðskiptavinur getur haft samband við okkur og vandamál verða leyst til ánægju viðskiptavina.
maq per Qat: 3,2 volta lifepo4 rafhlaða 100ah, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn













