Vörur
Lifepo4 Ebike rafhlaða
★ Innri BMS (rafræn flís) fylgist með rafhlöðunni í rauntíma og gerir notanda viðvörun ef einhver óeðlileg spenna eða afkastagetu finnast.
★ LiFePO4, sem er aðeins hálfur til þriðjungur af þyngd blýsýru rafhlöðu, er kjörinn kostur fyrir sjó-, húsbíla-, golfkerra, mótorhjól og notkun utan nets.
★Án ætandi eða skaðlegra þungmálma eru lifepo4 litíum rafhlöður okkar umhverfisvænni en SLA rafhlöður.
★LiFePO4 rafhlöður hafa lágan afhleðsluhraða og langan endingartíma, með meðallífslíkur um 5 til 10 ár.
lifepo4 ebike rafhlaða

Eiginleikar Benweilifepo4 ebike rafhlöðu:
lifepo4 bms 72v
★ Innri BMS (rafræn flís) fylgist með rafhlöðunni í rauntíma og gerir notanda viðvörun ef einhver óeðlileg spenna eða afkastagetu finnast.
★ LiFePO4, sem er aðeins hálfur til þriðjungur af þyngd blýsýru rafhlöðu, er kjörinn kostur fyrir sjó-, húsbíla-, golfkerra, mótorhjól og notkun utan nets.
★Án ætandi eða skaðlegra þungmálma eru lifepo4 lithium rafhlöðurnar okkar umhverfisvænni en SLA rafhlöður.
★LiFePO4 rafhlöður hafa lágan afhleðsluhraða og langan endingartíma, með meðallífslíkur um 5 til 10 ár.
Upplýsingar um vöru:
| Nafn | 72V 100AH lifepo4 rafhlaða |
| Fyrirmynd | BW-72v100ah/24S1P |
| Nafnspenna | 72V |
| Hleðsluspenna | 87.6V |
| Nafngeta | 100ah |
| Stærð rafhlöðu | 650*370*180mm |
| Nettóþyngd | 70 kg |
| Gerð rafhlöðunnar | Lithium ion 3,2V 100ah |
| Hámarks samfelldur hleðslustraumur | 100A |
| Hámarkshleðslustraumur BMS | 100A |
| Hámarks afhleðslustraumur | 200A |
| Hleðsluaðferð | CC/CV |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
| SKRIFTIÐ | CE, ROHS |
| Tegund flugstöðvar | M8 eða anderson eða önnur boltskrúfa |
| Lífsferill | 2000 sinnum, 85% dod, 3000 sinnum, 80% dod 5000 sinnum, 65% dod, 8000 sinnum, 40% dod |
| Hleðsluhitastig | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -20~60℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Vottorð | CE, RoHS, MSDS og UN38.3 vottun |
| Samhliða samsetning | allt að 10 atriði |
| Vörn um girðingu | IP56 |
Fleiri myndir:







1. Faglegt stuðningsteymi
2. Að uppfylla gæðastaðla
3.Flexible að sérsniðnum beiðni
4.fljótur einn-stöðva OEM þjónusta
5.Útflutningur til ýmissa landa
Algengar spurningar:
lifepo4 ebike rafhlaða
2). Get ég séð vörurnar áður en ég kaupi? Að sjálfsögðu bjóðum við upp á myndir og myndbönd.
3) Geturðu prófað hverja rafhlöðu FYRIR sendingu? Við munum prófa alla rafhlöðuspennu og innri viðnámsgetu fyrir sendingu.
4.)Hvers konar pakka frumanna? Þeir koma með vel pakka, hver klefi í þykkt PE froðu eða poka, síðan í 5 laga sterka öskju.
maq per Qat: lifepo4 ebike rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











