Vörur
72v litíum fosfat rafhlaða
★ Innri BMS (rafræn flís) fylgist með rafhlöðunni í rauntíma og gerir notanda viðvörun ef einhver óeðlileg spenna eða afkastagetu finnast.
★ LiFePO4, sem er aðeins hálfur til þriðjungur af þyngd blýsýru rafhlöðu, er kjörinn kostur fyrir sjó-, húsbíla-, golfkerra, mótorhjól og notkun utan nets.
★Án ætandi eða skaðlegra þungmálma eru lifepo4 litíum rafhlöður okkar umhverfisvænni en SLA rafhlöður.
★LiFePO4 rafhlöður eru með lágan afhleðsluhraða og langan endingartíma, með meðallífslíkur um 5 til 10 ár.
LÍFSHREYSLUR (RAFHLJUENDING) Allt að 85% afkastagetu fyrir 3.000 lotur við ráðlagðar aðstæður - 8.000 sinnum (40% dod)
72v litíum fosfat rafhlaða

Eiginleikar Benwei LiFePO4 litíumjónarafhlöðu:
72v litíum fosfat rafhlaða
★ Innri BMS (rafræn flís) fylgist með rafhlöðunni í rauntíma og gerir notanda viðvörun ef einhver óeðlileg spenna eða afkastagetu finnast.
★ LiFePO4, sem er aðeins hálfur til þriðjungur af þyngd blýsýru rafhlöðu, er kjörinn kostur fyrir sjó-, húsbíla-, golfkerra, mótorhjól og notkun utan nets.
★Án ætandi eða skaðlegra þungmálma eru lifepo4 lithium rafhlöðurnar okkar umhverfisvænni en SLA rafhlöður.
★LiFePO4 rafhlöður eru með lágan afhleðsluhraða og langan endingartíma, með meðallífslíkur um 5 til 10 ár.
Upplýsingar um vöru:
| Nafnspenna | 72V |
| Hleðsluspenna | 87.6v |
| Nafngeta | 100 Ah |
| Rafhlöðu gerð | 3,2V 100Ah Lifepo4 rafhlöður |
| Uppsetning rafhlöðu | 24S1P |
| Venjulegur hleðslustraumur | 20A |
| Hámarks hleðslustraumur | 50A |
| Stöðugur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks afhleðslustraumur | 300A |
| Málsvídd | 395*360*295mm (sveigjanlegt) |
| Nettóþyngd | um 65 kg |
| Lífsferill | að minnsta kosti 2000 sinnum 85% dod |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
| Ábyrgð | 4 ár |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 60V |
| Hleðsluhitastig | 0°C~45°C |
| Losunarhiti | -2°C~55°C |
72v litíum fosfat rafhlaða Fleiri myndir:






48v 100ah lifepo4

Algengar spurningar:
1. Ertu með Blue-tooth samskipti við rafhlöðurnar þínar? A: Já, vinsamlegast láttu okkur vita ef þú þarft Blue-tooth samskipti við rafhlöðurnar. og ÞÚ getur endurnefna rafhlöðuna þína í appinu.2. Leyfir appið að athuga spennu hverrar frumu?Sv.: JÁ, appið gerir þér kleift að lesa spennu hvers og eins hvenær sem er.
3. Geturðu breytt forritinu þannig að það sé engin kínverska í því?Sv: JÁ,Kerfitungumálið er enska án kínversku.
4. Hverjir eru greiðsluskilmálar þínir?
A: Greiðslutíminn verður 30% T / T fyrir innborgun og staðan fyrir sendingu
5. Ef litíum rafhlaðan fer í verndarstillingu, hvernig vekurðu hana?
A: Notaðu litíum hleðslutæki til að vekja rafhlöðuna. Lithium hleðslutækið vekur rafhlöðurnar sjálfkrafa.
6. Ertu með CE / MSDS / UN38.3 / vottun fyrir öruggan flutning á vörum?
A: JÁ
7. Ertu verksmiðja?
A: JÁ, verksmiðjan okkar er staðsett í Dongguan borg.
8. Get ég prentað LOGO mitt á 72v litíumfosfat rafhlöðu?
A: JÁ, LOGO / límmiði / OEM / ODM fagnað
maq per Qat: 72v litíumfosfat rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











