Vörur
72v 60ah Lifepo4 rafhlaða
★ Innri BMS (rafræn flís) fylgist með rafhlöðunni í rauntíma og gerir notanda viðvörun ef einhver óeðlileg spenna eða afkastagetu finnast.
★ LiFePO4, sem er aðeins hálfur til þriðjungur af þyngd blýsýru rafhlöðu, er kjörinn kostur fyrir sjó-, húsbíla-, golfkerra, mótorhjól og notkun utan nets.
★Án ætandi eða skaðlegra þungmálma eru lifepo4 litíum rafhlöður okkar umhverfisvænni en SLA rafhlöður.
72v 60ah lifepo4 rafhlaða

Eiginleikar Benwei LiFePO4 litíumjónarafhlöðu:
72v 60ah lifepo4 rafhlaða
★ Innri BMS (rafræn flís) fylgist með rafhlöðunni í rauntíma og gerir notanda viðvörun ef einhver óeðlileg spenna eða afkastagetu finnast.
★ LiFePO4, sem er aðeins hálfur til þriðjungur af þyngd blýsýru rafhlöðu, er kjörinn kostur fyrir sjó-, húsbíla-, golfkerra, mótorhjól og notkun utan nets.
★Án ætandi eða skaðlegra þungmálma eru lifepo4 lithium rafhlöðurnar okkar umhverfisvænni en SLA rafhlöður.
Upplýsingar um vöru:
| Vöru Nafn | 72v 60ah lifepo4 rafhlaða |
| Nafnspenna | 72V |
| Nafngeta | 60 Ah |
| Venjulegur hleðslustraumur | 60 Ah |
| Hámark Hleðslustraumur | 200 Ah |
| Skipulagsleið | 24S1P 3.2V 60AH LiFePO4 frumur rafhlaða |
| Vinnuspenna | 2.5- 3. 65v |
| Venjulegur hleðslustraumur | 100 Ah |
| Hleðsluskerðingarspenna | 3.65V |
| Afhleðsluskerðingarspenna | 2.35V |
| Innri viðnám (viðnám) | ≤ 0,3 mΩ (Við 0,2C hraða, 2,0V stöðvun) |
| Þyngd | 50 kg |
| Gerð rafhlöðunnar | LiFepo4 rafhlaða fyrir sólarplötur eða sólarhitakerfi eða rafhlöðupakka fyrir rafbíla |
| Stærð | Lengd: 395 mm, Breidd: 360 mm, Þykkt: 295 mm |
| Vinnuhitastig | Hleðsla:0°C ~ 55°C, Afhleðsla: -22°C ~ 55°C |
| Geymslu hiti | Geymsluhitastig -20°C ~ 60°C |
| hringrás líf | 2000 sinnum (80% af upphaflegri getu við 0,2C hraða, IEC staðall) |
72v 60ah lifepo4 rafhlaða Nánari upplýsingar:
Rafhlöðustjórnunarkerfi (BMS)Rafhlöðurnar eru búnar hágæða BMS (Battery Management System). Verkefni þessa kerfis er að fylgjast með spennu og hitastigi frumanna við bæði hleðslu og afhleðslu. Ef farið er yfir hættuleg gildi slítur kerfið aflgjafa og tryggir þannig öryggi rafhlöðunnar, tengdra tækja og umfram allt notandans!

Óteljandi notkun
LiFePO4 rafhlöður hafa verið hannaðar til að auðvelda aðgang að skilvirkum orkugjafa sem þolir jafnvel erfiðustu aðstæður. Þeir eru meðal annars notaðir sem rafhlöður fyrir rafbíla, þar sem þeir, þökk sé háum afhleðsluhraða, takast fullkomlega við startbíla og tryggja stöðugan og langvarandi akstur. Þeir eru einnig notaðir þar sem stærð og þyngd orkugjafans skiptir máli - í húsbílum, rafbátum eða hjólastólum. Þeir eru einnig notaðir í ljósavirkjun, sem hægt og rólega er að verða orkustaðall heimila og jafnvel heilu búanna.





Notkun 72v 60ah Lifepo4 rafhlöðupakka:

Algengar spurningar:
1. Er hægt að tengja rafhlöðuna í röð eða samhliða?
A: JÁ, ÞÚ getur tengt allt að fjórar af þessum rafhlöðum samhliða eða allt að fjórar í röð.
2. Er hægt að fjarlægja bms og skipta um ef hann bilar? Er hægt að opna hulstrið til að skipta um slæman klefa?
A: JÁ, hægt er að opna hulstrið til að skipta um BMS&magnara; frumur
3. Hver er sendingarkostnaðurinn?
A: Til að þú fáir nákvæman sendingarkostnað, vinsamlegast segðu okkur nauðsynlegt magn og sendingarfang.
4. Hver er afhendingartíminn? Hver er staðlað pakkning þín? A: Venjulega afhending á 7-15 dögum, en gæti verið breytt í samræmi við magn eða aðra hluti.
A: 1 eining í öskju eða 1 eining í TRÉ, 60 stk/bretti
5. Hvaða ábyrgð hef ég? A: Ábyrgð: 3 ár, við myndum veita viðgerð eða skipti með ábyrgðartímabilinu.
6. Ertu með Blue-tooth samskipti við rafhlöðurnar þínar? A: Já, vinsamlegast láttu okkur vita ef þú þarft Blue-tooth samskipti við rafhlöðurnar. og ÞÚ getur endurnefna rafhlöðuna þína í appinu.
maq per Qat: 72v 60ah lifepo4 rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn












