Vörur
48v rafhlaða Lifepo4
1. Stöðugt BMS kerfi með skammhlaupsvörn, ofhleðsluvörn, ofhleðsluvörn og yfirstraumsvörn.
2.Með að minnsta kosti 3000 sinnum - 8000 tíma hringrás líf
Það getur keyrt vel við mismunandi hitastig umhverfi
3.Engin minnisáhrif.
4. Hentar fyrir rafmagnshjól, rafmagnshjól osfrv
48v rafhlaða lífpo4

Af hverju að velja Benwei 48v rafhlöðu lifepo4:
1. Stöðugt BMS kerfi með skammhlaupsvörn, ofhleðsluvörn, ofhleðsluvörn og yfirstraumsvörn.2.Með að minnsta kosti 3000 sinnum - 8000 tíma hringrás líf
Það getur keyrt vel við mismunandi hitastig umhverfi
3.Engin minnisáhrif.
4. Hentar fyrir rafmagnshjól, rafmagnshjól osfrv
Upplýsingar um vöru:
| Lithium ion Battery Pack lifepo4 200ah 48v | |
| Nafnspenna: | 48V |
| Nafngeta: | 200 Ah |
| Rafhlöðu gerð: | 16S1P Lifepo4 3.2v 200ah klefi |
| Þyngd: | ≤95 kg |
| Stærð: (LxBxHmm) | 520*360*285mm 540*480*250mm |
| Lok hleðsluspenna: | 58.4V |
| Lok hleðslu Núverandi: | 100mA |
| Lok losunarspenna: | 38V |
| Hleðsluaðferð: | 0,2C(0,5A) CC/CV |
| Hámark. Stöðugur hleðslustraumur: | 100-200A |
| Nafnútstreymisstraumur: | 200A bms |
| Hámark Plús losunarstraumur: | 300A/10S |
| Rekstrarhiti: | 0~45℃-10~55℃ |
| Geymslutemp. | (60-80% SOC geymsla): -10 ~ 45 ℃ |
| Hringrás líf: | að minnsta kosti 3000 sinnum- 8000 sinnum 40% dod |
| BMS vörn: | Ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
Upplýsingar:
48v rafhlaða lífpo4






Umsóknir:
48v rafhlaða lífpo4

Algengar spurningar:
Sp.: Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
A: Við erum framleiðandi, eigin verksmiðja okkar með sjálfvirkum búnaði og vörumerki. Við bjóðum upp á alls kyns OEM / ODM þjónustu fyrir viðskiptavini um allan heim!
Sp.: Hver er leiðtími þinn fyrir fjöldaframleiðslu?
A5: Almennt talað, um 25-30 dagar eftir mismunandi hlutum eftir að greiðsla hefur borist og sýni staðfest
Sp.: Get ég fengið ókeypis sýnishorn?
A: Almennt gefum við'ekki ókeypis sýnishorn, en við getum skilað sýnishornskostnaði þegar kaupandi setur inn magnpöntun.
Sp.: Hvaða markað hefur þú þegar flutt út á?
A: Við sendum nú þegar til Evrópu, Asíu, Afríku, Mið-Austurlöndum, Suður-Ameríku osfrv.
Sp.: Hvernig get ég fengið sýnishorn til að athuga gæði þín?
A: Eftir verðstaðfestingu getum við veitt sýnishorn fyrir prófun þína.
Sp.: Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
A: Við erum framleiðandi, eigin verksmiðja okkar með sjálfvirkum búnaði.
Sp.: Get ég fengið ókeypis sýnishorn fyrir 48v rafhlöðulífpo4?
A: Almennt gefum við'ekki ókeypis sýnishorn, en við getum skilað sýnishornskostnaði þegar kaupandi setur inn magnpöntun.
Sp.: Getur þú framleitt pöntunina með vörumerki viðskiptavinar'?
A: Já, auðvitað fögnum við OEM pöntunum.
Sp.: Hversu lengi get ég fengið það?
A: Það fer eftir pöntunarmagni þínu, venjulega 20 ~ 25 virkir dagar fyrir nýframleidd sýni, 10 ~ 15 virkir dagar fyrir fjöldaframleiðslu.
maq per Qat: 48v rafhlaða lifepo4, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










