Vörur
Lifepo4 48v 30ah
Frábært fyrir rafbíla
Rafhlöðustjórnunarkerfi (BMS) með aflstöðvun og endurheimt
Frumujöfnun og lágspennu/yfirspennuvörn, skammhlaupsvörn
Hámarkaðu orkumöguleika þína með 100% losunardýpt (DOD)
Kemur með 3 ára ábyrgð til að veita þér hugarró við kaupin.
OEM og sérsniðin hönnun eru vel þegin: spenna / getu / stærð / tengi / skjá / litur / lógó / límmiði osfrv
lifepo4 48v 30ah

Lýsing á lifepo4 48v 30ah rafhlöðupakka:
(500-800 lotur)
Rafhlöðustjórnunarkerfi (BMS) með aflstöðvun og endurheimt
Frumujöfnun og lágspennu/yfirspennuvörn, skammhlaupsvörn
Hámarkaðu orkumöguleika þína með 100% losunardýpt (DOD)
Kemur með 3 ára ábyrgð til að veita þér hugarró við kaupin.
OEM og sérsniðin hönnun eru vel þegin: spenna / getu / stærð / tengi / skjá / litur / lógó / límmiði osfrv
Upplýsingar um vöru:
| Nafn hlutar | Sérsniðin stærð lifepo4 48v 30ah rafhlöðupakki |
| Nafnspenna | 48V |
| Hleðsluspenna | 54.6V |
| Hámarkslosun (8 sekúndur) | 60A |
| Stöðug hleðsla / losunarhraði | 30A |
| Afkastageta (ampera klukkustundir) | 30AH |
| Stærð (wött) | 1200W |
| Efnafræði | Lithium ion cell 18650 strokka Kínversk OEM klefi 3000mah |
| Hluti | 13S10P |
| Hringrás líf | 800 sinnum |
Kostur:
1.Viðhaldsfrjálst. Modular hönnun til að auðvelda uppsetningu og stækkun afkastagetu.
2. Langur líftími. 2000 lotutímar 85% DOD 5000 lotutímar 65% DOD 8000 lotutímar 40% DOD 3. Innbyggður snjall BMS með mörgum verndar- og samskiptaaðgerðum.
4. Breitt vinnuhitasvið og hár áreiðanleiki.
5. Hægt er að tengja margar rafhlöðueiningar samhliða, hentugur fyrir háorkugeymsluforrit.
6. Samhæft
með ýmsum hleðslutýringum og inverterum.
7. Mikið notað fyrir geymslu sólkerfis utan netkerfis, öryggisafritun fyrir fjarskipti, miðlæg gagnaver ... osfrv.
Hvernig umsóknarmál:
1.Rafmagn ökutæki — Rafhlaða fyrir golfkörfu/Lághraða rafbíla rafhlöðu/ Þríhjóla rafhlaða
/Mótorhjól rafhlaða/Ebike rafhlaða 2.Orkugeymsla –Sól-vindorkukerfi / Borgarnet (kveikt/slökkt) / Símstöð / Tölvuþjónn
Miðja
Fleiri myndir:




Algengar spurningar:
Sp.: Hversu lengi get ég fengið það?
A: Það fer eftir pöntunarmagni þínu, venjulega 20 ~ 25 virkir dagar fyrir nýframleidd sýni, 10 ~ 15 virkir dagar fyrir fjöldaframleiðslu.
Sp.: Get ég fengið ókeypis sýnishorn?
A: Almennt gefum við'ekki ókeypis sýnishorn, en við getum skilað sýnishornskostnaði þegar kaupandi setur inn magnpöntun.
Sp.: Er rafhlaðan þín raunveruleg getu?
A: Allar rafhlöðufrumur okkar með bekk A frá eigin framleiðslulínum verksmiðjunnar, 100% ný og raunveruleg getu.
Sp.: Hvaða markað hefur þú þegar flutt út á?
A: Við sendum nú þegar til Evrópu, Asíu, Afríku, Mið-Austurlöndum, Suður-Ameríku osfrv.
Sp.: Er Benwei Battery með þjónustu eftir sölu?
A: Já, ábyrgðin er 3 ~ 5 ár, ef einhver gæðavandamál eru hjá okkur á þessu tímabili munum við senda nýjan í staðinn fyrir nýjar pantanir þínar.
maq per Qat: lifepo4 48v 30ah, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










