Vörur
Lifepo4 48v 200ah
1. Er með rafhlöðustjórnunarkerfi sem verndar rafhlöðuna svo hún gæti enst lengur
2. Gæti varað í allt að 2.000 lotur og endingartími þess gæti verið allt að 6-10 ár
3. Best notað fyrir farsímaforrit, eins og húsbíla, báta, sólarorkukerfi
4. Hraðhleðsla&Sjálfsafhleðsla er innan við 3% á mánuði
5. Sterkur og getur náð sannri djúpri hringrás
6. Hægt að aðlaga
lifepo4 48v 200ah

Af hverju að velja Benwei lifepo4 48v 200ah rafhlöðu:
1. Er með rafhlöðustjórnunarkerfi sem verndar rafhlöðuna svo hún gæti enst lengur
2. Gæti varað í allt að 2.000 lotur og endingartími þess gæti verið allt að 6-10 ár
3. Best notað fyrir farsímaforrit, eins og húsbíla, báta, sólarorkukerfi
4. Hraðhleðsla&magnari; Sjálflosunarhlutfall er minna en 3% á mánuði
5. Sterkur og getur náð sannri djúpri hringrás
6. Hægt að aðlaga
Upplýsingar um vöru:
| Vöru Nafn | Verksmiðjusala litíum rafhlaða pakki lifepo4 48v 200Ah fyrir sólkerfi rafbíl |
| Nafnspenna | 48V |
| Nafngeta | 200 Ah |
| Venjulegur hleðslustraumur | 12A (0,2C hlutfall) |
| Hámark Hleðslustraumur | 200A (1C hlutfall) |
| Skipulagsleið | 15S1P 16S1P 3.2V 100AH LiFePO4 frumur rafhlaða |
| Vinnuspenna | 2.5-3. 65v |
| Venjulegur hleðslustraumur | 200 Ah |
| Hleðsluskerðingarspenna | 3.65V |
| Afhleðsluskerðingarspenna | 2.5V |
| Innri viðnám (viðnám) | ≤ 0,3 mΩ (Við 0,2C hraða, 2,0V stöðvun) |
| Þyngd | 101 kg |
| Gerð rafhlöðunnar | LiFepo4 rafhlaða fyrir sólarplötur eða sólarhitakerfi eða rafhlöðupakka fyrir rafbíla |
| Stærð | Lengd: 196 mm, breidd: 170 mm, þykkt: 48 mm |
| Vinnuhitastig | Hleðsla:0°C ~ 55°C, Afhleðsla: -22°C ~ 55°C |
| Geymslu hiti | Geymsluhitastig -20°C ~ 60°C |
| Endingartími við 0,2C losun, 100% DOD≥2000 sinnum (100%DOD til 80% af upphaflegri getu við 0,2C hraða, IEC staðall) | |
Kostur:
1. Viðhaldsfrítt. Modular hönnun til að auðvelda uppsetningu og stækkun afkastagetu.
2. Langur líftími.
2000 Hringtímar 85% DOD
5000 lotutímar 65% DOD
8000 lotutímar 40% DOD
3. Innbyggður snjall BMS með mörgum verndar- og samskiptaaðgerðum.
4. Breitt vinnuhitasvið og hár áreiðanleiki.
5. Hægt er að tengja margar rafhlöðueiningar samhliða, hentugur fyrir háorkugeymsluforrit.
6. Samhæft við ýmsa hleðslustýringar og invertera.
7. Mikið notað fyrir geymslu sólkerfis utan netkerfis, öryggisafritun fyrir fjarskipti, miðlæg gagnaver ... osfrv.
Fleiri myndir:
lifepo4 bms 48v






Umsóknir:
lifepo4 48v 200ah

maq per Qat: lifepo4 48v 200ah, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn












