Vörur
Lifepo4 hleðslurafhlaða 3,2 V 280ah
1) lifepo4 endurhlaðanleg rafhlaða 3,2 v 280ah, létt.
(2) langur hringrásartími yfir 2000 lotur.
(3) stærð, getu og spenna er hægt að aðlaga fer eftir þörf viðskiptavina.
(4) Umhverfisvæn og lítið sjálfslosun.
lifepo4 endurhlaðanleg rafhlaða 3,2 v 280ah

Eiginleikar Vöru:
1) lifepo4 endurhlaðanleg rafhlaða 3,2 v 280ah, létt.
(2) langur hringrásartími yfir 2000 lotur.
(3) stærð, getu og spenna er hægt að aðlaga veltur á þörf&viðskiptavinar # 39;
(4) Umhverfisvæn og lítið sjálfslosun.
| lifepo4 endurhlaðanleg rafhlaða 3,2 v 280ah | |
| Liður | lifepo4 rafhlaða 3,2 v 280ah |
| Nafnspenna: | 3.2v |
| Nafngeta: | 280AH |
| Lok losunar spennu: | 9.6V |
| Lok hleðslu Spenna: | 14.6V |
| Hámarksfjöldi Hleðslustraumur: | ≤280A |
| Lok hleðslustraums: | 100mA |
| Núverandi losunarstraumur: | 280A (öruggt) |
| Hámark Púls losunarstraumur: | 560A(10S) |
| Innri viðnám: | ≤10mΩ |
| Rekstrargjald Hitastig: | 0~45℃ |
| Hleðsla hitastigs við notkun: | -20~60℃ |
| Geymslutími. (60-80% SOC geymsla): | -10~45℃ |
| Hleðsluaðferð: | CC / CV |
| Þyngd: | 5,5 kg |
| Hringrásarlíf: | 3000+ |
Notkun litíum járn rafhlöðu
Rafknúin ökutæki; Sólkerfi ; LED ljósakerfi;
-Færanlegt VTR / sjónvarp, segulbandstæki, útvörp o.s.frv.
-Rafmagnsverkfæri, sláttuvélar og ryksugur
-Myndavélar og ljósmyndabúnaður

Pakki:


Algengar spurningar:
Sp.: Hvernig á að panta 3,2 v lifepo4 endurhlaðanlega rafhlöðu?
A: Eftir að hafa staðfest allar upplýsingar hjá þér munum við senda þér proforma reikning með tölvupósti, vinsamlegast gerðu greiðslu með millifærslu, Paypal eða Western Union og sendu okkur bankaseðil með tölvupósti. Við munum klára framleiðslu á réttum tíma og senda vörur fljótlega. Við munum segja þér að rekja nr. og fylgdu því á hverjum degi þar til þú færð vörur
Sp.: Hvað með gæði þín á lifepo4 3.2 v 280ah?
A: Benwei Lighting notar hágæða efni til að tryggja stöðug gæði og nægjanleg birtustig, við bjóðum upp á hágæða vörur. Sérhver vara stóðst öldrunarpróf vel og afhending til allra viðskiptavina.
Sp.: Hver er ábyrgðin á lifepo4 rafhlöðunni okkar 3.2 v 200ah?
A: Fyrir lampana höfum við 3 ára ábyrgð, mismunandi gæðastaðal með mismunandi ábyrgðartíma.
Sp.: Hvernig tryggir þú gæði?
A: Við fáum þrjú QC ferli: 1. Fyrir hráefni; 2. Á helmingi framleiðslunnar; 3. Loka QC próf eitt og eitt eftir öldrun 24 klukkustundir.
Sp.: OEM EÐA ODM samþykkt?
A: Já, við getum gert OEM&magnara; ODM, merki á rafhlöðunni eða pakkinn eru báðir fáanlegir.
Sp.: Getum við fengið stuðning ef við höfum okkar eigin markaðsstöðu?
Vinsamlegast upplýstu okkur um nákvæma markaðsþörf þína, við munum ræða og leggja til gagnlegar tillögur fyrir þig, til að finna bestu lausnina fyrir þig.
maq per Qat: lifepo4 hleðslurafhlaða 3,2 v 280ah, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
-
LED rörljósapera fyrir heimilisjá meira> -
Litíum járnfosfat rafhlaða Prismatic Lifepo4 frumur 3,2V ...sjá meira> -
3,2V 60Ah Lifepo4 rafhlöðufrumasjá meira> -
Endurhlaðanleg Lifepo4 rafhlaða 3,2V 100Ahsjá meira> -
Endurhlaðanleg litíum LiFePO4 rafhlaða 12V 100Ah pakkisjá meira> -
3,2 V 280ah Lifepo4 rafhlaðasjá meira>












