Vörur
Litíum járnfosfat rafhlaða Prismatic Lifepo4 frumur 3,2V 200Ah
(1) léttur.
(2) langur hringrásartími yfir 2000 lotur.
(3) stærð, getu og spenna er hægt að aðlaga veltur á þörf viðskiptavinarins.
(4) Umhverfisvæn og lítið sjálfslosun. Umsóknir um litíum ...
Litíum járnfosfat rafhlaða Prismatic Lifepo4 frumur 3,2V 200Ah

Eiginleikar Vöru:
1) léttur.
(2) langur hringrásartími yfir 2000 lotur.
(3) stærð, getu og spenna er hægt að aðlaga fer eftir þörf'
(4) Umhverfisvæn og lítið sjálfslosun.
| Frumugerð | Lithium Ion fosfat rafhlaða |
| Cell Model | BW-LFP |
| Nafnspenna | 3.2V |
| Nafngeta | 202Ah |
| AC-viðnám | ≤0.7mΩ |
| Hámarks hleðslustraumur | 1C / 202A (hámark); 0,2C 40A (staðall) |
| Lok hleðsluspennu | 3.65V |
| Hámarks losunarstraumur | 1C 202A (samfellt) |
| Lok losunar spennu | 2.0V |
| Lífsferill | ≥2000 sinnum / 1C 80% DOD |
| Þyngd | í kringum 3.9KG |
| Mál | 174mm (L) * 57mm (D) * 201mm (H) |
| Tengingaraðferð | Leysisuðu |
| Hleðsluhiti | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -10~55℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
Notkun litíum járn rafhlöðu
Rafknúin ökutæki; Sólkerfi ; LED ljósakerfi;
-Færanlegt VTR / sjónvarp, segulbandstæki, útvörp o.s.frv.
-Rafmagnsverkfæri, sláttuvélar og ryksugur
-Myndavélar og ljósmyndabúnaður

Greiðsla og afhending
1. Greiðsluskilmálar: T / T, PayPal.
2.FOBPort: Shenzhen
3. Leiðslutími: Dæmi um röð 7 daga, OEM 15 ~ 25 daga
Eftirþjónusta forlithium jón fjölliða rafhlaða
(1) Eins árs ábyrgð
(2) Hröð skipti á göllum þar til þú ert sáttur
(3) Svaraðu þér innan 24 tíma
(4) Gott ætti að snúa aftur við upphaflegt ástand til að hæfa fyrir staðsetninguna eða lagfæra.
Kostir litíumjónar mótorhjóla rafhlöðu
1. OEM&magnari; ODM framleiðandi með mismunandi hönnun.
2. Áreiðanlegt gæði, samkeppnisverð, hraðafgreiðsla, framúrskarandi þjónusta.
3.Samsorpakkning, hesthúsaferð, 100% prófun og athugun áður en þú sendir til að tryggja gæði.
4. Uppfyllir CE, ROHS, UN38.3, MSDS staðfestingarstaðal.
maq per Qat: litíum járn fosfat rafhlaða prismatic lifepo4 frumur 3.2v 200ah, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











