Vörur
Lithium 12v 40ah
Öryggi: lifepo4 rafhlaða 12v 50ah er öruggasta lithium-ion rafhlaða bakskautsefnið, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd: LiFePO4 inniheldur engin skaðleg þungmálmefni, mengunarlaus bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning: Skrúfa okkar í boltatengjum gerir kleift að tengja, stinga og spila á auðveldan og öruggan hátt.
Deep Cycle: 3000+ Lithium 12V 50AH LiFePO4 rafhlöðupakka.
litíum 12v 40ah

Eiginleikar Vöru:
Öryggi:12v 40ah lifepo4 rafhlaða er öruggasta lithium-ion rafhlaðan bakskautsefni, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd:LiFePO4 inniheldur engin skaðleg þungmálmefni, mengunarlaus bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning:Skrúfað boltatengið okkar gerir það að verkum að auðvelda og örugga tengingu, stinga og spila.
Djúp hringrás:3000+ Lithium 12v 40ah lifepo4 rafhlaða pakki.
Vörulýsing:
litíum 12v 40ah
| Nafnspenna | 12.8V |
| Hleðsluspenna | 14.6V |
| Nafngeta | 40 Ah |
| Uppsetning rafhlöðu | 4S7P |
| Venjulegur hleðslustraumur | 8A |
| Hámarks hleðslustraumur | 40A |
| Venjulegur afhleðslustraumur | 20A |
| Hámarks afhleðslustraumur | 40A |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 9.2V |
| Litur hulsturs | svartur eða rauður |
| Nettóþyngd | 5,6 kg |
| Málsvídd | 192*167*168mm |
| Hleðsluaðferð | CC/CV |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 2 ár |
| Hleðsluhitastig | 0-45℃ |
| Losunarhiti | -10-55℃ |

Umsóknir:
◆UPS.◆Sólar&WindPowerSystem.◆GolfCart.◆Rafmagn ökutæki,E-reiðhjól,E-rickshawetc.◆Lýsing.
Algengar spurningar:
Sp.: Hver er sýnishornsstefnan þín?
A: Við getum veitt sýnishorn, þegar þú ert með stóra pöntun í framtíðinni, getum við dregið tvöfalt sýnishorn frá pöntun.
Sp.: Hver'er afhendingartíminn fyrir fjöldaframleiðslu?
A: Venjulega 15-25 dagar, það fer eftir magni, efni, gerð rafhlöðunnar og svo framvegis, við mælum með að athuga afhendingartíma hverju sinni.
Sp.: Hvar get ég fengið verðið?
A: Við munum bjóða þér bestu tilboðið innan 24 klukkustunda eftir að við fáum rafhlöðukröfur frá þér, svo sem spennu, getu, notkun og o.s.frv.
Sp.: Samþykkir þú OEM / ODM?
A: Auðvitað samþykkjum við OEM / ODM sérsniðna.
Sp.: Get ég bætt við eða eytt magni úr pöntuninni minni ef ég skipti um skoðun?
A: Já, en þú þarft að segja okkur ASPS, ef pöntunin þín hefur verið gerð í framleiðslulínunni okkar, getum við ekki breytt því, venjulega 2 dögum eftir að pöntunin hefur verið staðfest.
maq per Qat: litíum 12v 40ah, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











