Vörur
Lifep04 Rafhlaða 12v
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
lifep04 rafhlaða 12v

Eiginleikar Vöru:
lifep04 rafhlaða 12v
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | lifep04 rafhlaða 12v |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 19 kg |
| Stærð | 521*238*218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
lifep04 rafhlaða 12v Forrit:



Algengar spurningar
Sp.: Ertu verksmiðju- eða viðskiptafyrirtæki?
A: Sem faglegur framleiðandi höfum við 3 framleiðslustöðvar fyrir litíum rafhlöður, fagmannlegt R&D teymi, framleiðslulínu fyrir rafhlöður og samsetningarlínu fyrir rafhlöður
Sp.: Get ég fengið sýnishornspöntun fyrir lifep04 rafhlöðu 12v?
A: Já, við fögnum sýnishornum til að prófa og athuga gæði.
Sp.: Hvað um leiðtímann?
A: Nýtt hönnunarsýni þarf 25-30 virka daga, hlutlaus fjöldaframleiðslutími þarf 15-20 virka daga. Ef OEM pantanir væru um 20-25 dagar.
Sp.: Hvað með sendingarmerkið?
A: Ef þú hefur sérstaka beiðni vinsamlegast hafðu samband við okkur, við munum hjálpa þér.
Sp.: Hver' er ábyrgð þín á vörum?
A: Almennt séð er það' þriggja ára ábyrgð, fyrir gæðavandamál munum við senda þér nýtt.
maq per Qat: lifep04 rafhlaða 12v, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










