Vörur
12v Lithium Lifepo4 rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
12v lithium lifepo4 rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
12v lithium lifepo4 rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | 12v lithium lifepo4 rafhlaða |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 19 kg |
| Stærð | 521*238*218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
Fleiri aðgerðir:
Getur bætt við LCD eldsneytismæli.
Getur bætt við stjórnrofa.
.Getur bætt við Coulomb lampaskjá.
Getur bætt við USB tengi.
12v lithium lifepo4 rafhlaða Notkun:
◆UPS.◆Sólar&WindPowerSystem.◆GolfCart.◆Rafmagn ökutæki,E-reiðhjól,E-rickshawetc.◆Lýsing.


Pakki fyrir 12v lithium lifepo4 rafhlöðu:

Algengar spurningar
Sp.: Hverjar eru sendingarleiðir sem þú getur boðið?
A: Með flugi / sjó / tjáningu samkvæmt viðskiptavinum' kröfur.
Sp.: Hver er afhendingartími þinn?
A: Við tökum við EXW, FOB Shenzhen eða FOBGuangzhou, þú getur valið þann sem er þægilegastur eða hagkvæmastur fyrir þig.
Sp.: hver er ábyrgð þín fyrir 12v lithium lifepo4 rafhlöðu?
A: Við bjóðum upp á 3 ára ábyrgð fyrir allan rafhlöðupakkann okkar.
Sp.: Hvernig sendir Benwei LiFePo4 rafhlöðupakkana?
A: Vörurnar geta verið sóttar af þínum eigin framsendingaraðila. Ef það er enginn framsendingarmaður. Þá getum við sent rafhlöðupakkana. Fyrir sýnishornspöntun eða litla rafhlöðupakka, getum við sent með hraðsendingum í gegnum Fedex, UPS, TNT, DPD o.s.frv. Ef allur pakki er yfir 100 kg, getur hann sent með flugi eða sjó, er sjóflutningur hagkvæmari .Þú gætir sagt næsta flugvallarheiti og hafnarheiti fyrir Manly söluaðila til að athuga hvað besti kosturinn fyrir þig.
maq per Qat: 12v lithium lifepo4 rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










