Vörur
Lifepo4 rafhlaða 12v 150ah
1, hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir einar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, Langt hringrásarlíf 2000 sinnum.
5, Engin minniáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálfslosun.
lifepo4 rafhlaða 12v 150ah

Eiginleikar Vöru:
1, hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir einar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, Langt hringrásarlíf 2000 sinnum.
5, Engin minniáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&magnari; Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálfslosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | BW-12150 / 4S3P |
| Rafhlaða klefi | 3,2V 50Ah poki LifePO4 rafhlöðu klefi |
| Nafnspenna | 12.8V |
| Nafngeta | 150Ah |
| Rafhlaða stillingar | 4S3P |
| Innri viðnám | ≤220mΩ |
| Lok hleðsluspennu | 14.6V |
| Lok hleðslustraums | 100mA |
| Lok losunar rofspenna | 10V |
| Hleðsluaðferð | CC / CV (stöðugur straumur, stöðug spenna) |
| Venjulegur hleðslustraumur | 30A |
| Hámarks hleðslustraumur | 75A |
| Venjulegur losunarstraumur | 75A |
| Hámarks stöðugur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púls útskriftarstraumur | 150A/10S |
| Nettóþyngd | 15KG |
| Hleðsluhiti | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -10~55℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Ábyrgð | 2 ár |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofrennsli, ofstraumur, skammhlaup og jafnvægisaðgerð |
Umsóknir:

Helstu forrit fyrir 12v litíum rafhlöðupakka:
Djúp hringrás endurhlaðanleg sól rafhlaða litíum lifepo4 12v 150ah
* LED ljósakerfi;
* Touist bílarafhlaða
* EV strætó rafhlaða
* Bílarafhlaða
* rafmagns strætó rafhlaða
* Sól rafhlaða / sól spjald rafhlaða
* -Færanlegt VTR / sjónvarp, segulbandstæki, útvörp o.s.frv.
* -Rafmagnsverkfæri, sláttuvélar og ryksugur
* -Myndavélar og ljósmyndabúnaður
* -Færanlegur mælitæki
* -Mismunandi aflleikföng og afþreyingarbúnaður
* -Roflaust rafmagn
* -Fjarskipti og rafbúnaður
* -Búnaður fyrir neyðarlýsingu
Öflug forrit:
1) Orkugeymsla: UPS, öryggisafrit, rafstöð.
2) EV: Golfvagnar, Rafknúnar vespur.
3) Sólkerfi, geymsla vindorku, sól / geymslu heima kerfi, sól götuljós.
4) Fjarskiptastöðvar.
5) UPS (órofinn aflgjafi).
6) Almenn orkugeymsla (svo sem: varaafl, lampi námuvinnslu, flytjanlegur aflgjafi, stafrænar vörur osfrv.)
Pakki fyrir endurhlaðanlegar aa litíum rafhlöður:

maq per Qat: lifepo4 rafhlaða 12v 150ah, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











