Vörur
Lifepo4 200ah rafhlaða 12v
1, hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir einar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, Langt hringrásarlíf 2000 sinnum.
5, Engin minniáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálfslosun.
200a bms lifepo4 12v rafhlaða
Eiginleikar Vöru:
1, hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir einar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, Langt hringrásarlíf 2000 sinnum.
5, Engin minniáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&magnari; Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálfslosun.
Vörulýsing:
| Nafnspenna | 12V |
| Hleðsluspenna | 14.6V |
| Nafngeta | 100Ah |
| Rafhlaða klefi | 3.2V 100Ah Prismatic LifePO4 klefi |
| Rafhlaða stilling | 4S2P 8 stk frumur |
| Innri viðnám | ≤420mΩ |
| Lok hleðsluspennu | 14.8V |
| Lok hleðslustraums | 100mA |
| Lok losunar spennu | 9.7V |
| Hleðsluaðferð | CC / CV |
| Hámarks stöðugur hleðslustraumur | 50A |
| Hámarks stöðugur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púls útskriftarstraumur | 200A/10S |
| Þyngd | 27KG |
| Málsefni | málmhúðunarhús |
| Mál mál | 360 * 185 * 245mm |
| BMS vörn | 4S-100A, ofhleðsla, ofrennsli, ofstraumur, skammhlaup |
| Hleðsluhiti | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -20~60℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
Helstu forrit fyrir 12v litíum rafhlöðupakka:

lifepo4 200ah rafhlaða 12v hringrásartími:
Djúpt hringrásarlíf 2000 sinnum, 80% dod,
Djúpt hringrásarlíf 5000 sinnum, 65% dod,
Djúpt hringrásarlíf 8000 sinnum, 40% dod
Kostir:
Öryggi: LiFePO4 er öruggasta litíumjón rafgeymis katóðuefnið, ekki brennandi og sprenging.
Auðveld uppsetning: Skrúfan í boltaportunum gerir kleift að auðvelda og tryggja tengingu. Plug and Play
Pakki fyrir endurhlaðanlegar aa litíum rafhlöður:

Kostir okkar
1. Svaraðu fyrirspurn þinni á 24 vinnustundum.
2. Reyndir starfsmenn svara öllum spurningum þínum á faglegri og reiprennandi ensku.
3. Sérsniðin hönnun er fáanleg. OEM&magnari; ODM eru velkomnir.
4. Einkarétt og einstök lausn er hægt að veita viðskiptavinum okkar vel þjálfuðum og faglegum verkfræðingum og starfsfólki.
5. Sérstakur afsláttur og verndun sölusvæðis sem dreifingaraðili þinn veitir.
Við trúum á stefnu Quality Frist og Win-Win
6. Dæmi í boði: við getum veitt viðskiptavinum sýnin til að bera saman eða prófa. Einnig getum við framleitt sýni samkvæmt viðskiptavinum' beiðni.
Hjartanlega velkomnir OEM kröfur. Við munum leitast við að skila hágæða vörum og þjónustu við viðskiptavini.
maq per Qat: lifepo4 200ah rafhlaða 12v, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











