Vörur
12v 200ah Lithium Iron Lifepo4 Deep Cycle rafhlaða
1, hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir einar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, Langt hringrásarlíf 2000 sinnum.
5, Engin minniáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálfslosun.
12v 200ah litíum járn lifepo4 djúp hringrás rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
1, hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir einar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, Langt hringrásarlíf 2000 sinnum.
5, Engin minniáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&magnari; Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálfslosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | 12v 200Ah lifepo4 rafhlaða pakki |
| Rafhlöðu gerð | 3.2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlaða stillingar | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Losaðu skorið á spennu | 10v |
| Nettóþyngd | 19kg |
| Mál | 521 * 238 * 218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhiti | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
Helstu forrit fyrir 12v litíum rafhlöðupakka:

12v 200ah litíum járn lifepo4 djúp hringrás rafhlaða Líftími:
Djúpt hringrásarlíf 2000 sinnum, 80% dod,
Djúpt hringrásarlíf 5000 sinnum, 65% dod,
Djúpt hringrásarlíf 8000 sinnum, 40% dod

Pakki fyrir 12v 200ah litíum járn lifepo4 djúp hringrás rafhlöðu:

Algengar spurningar:
Sp.: Lítill MOQ, 1PCS er fáanlegur til að prófa gæði.
A: 1. Einkamerki er fáanlegt, Við getum hjálpað til við að gera þitt eigið vörumerki.
2. Tímabær afhending: sýni: 3-5 virkir dagar. Magnvörur: 10-25 virkir dagar, fer eftir magni þínu.
3. Sérsniðnir kassar eru fáanlegir.
4. Sérsniðinn litur fyrir vörurnar: venjulega 30 stk, fer eftir líkani rafhlöðunnar.
5. Góð eftirþjónusta, allar spurningar um vörurnar sem við munum hjálpa viðskiptavinum okkar að takast á við.
Strangt gæðaeftirlit, við setjum alltaf gæði vöru í fyrsta sæti, allt frá því að kaupa hráefni.
Sp.: Samþykkir þú sérsniðna hönnun á stærð?
A: Já, við getum gert það, vinsamlegast segðu okkur smáatriðin.
Sp.: Hvernig gæðatrygging þín?
A: Við höfum 100% gæðatryggingu fyrir viðskiptavini.
Við munum bera ábyrgð á öllum viðskiptavinum fyrir hvers konar gæðavandamál.
Sp.: Getum við heimsótt verksmiðjuna þína áður en pöntunin er gerð?
A: Já, mjög velkominn viðskiptavinur heimsækir okkur, það hlýtur að vera gaman að setja upp gott samband fyrir viðskipti.
Sp.: Getur þú gert hönnunina fyrir okkur?
A: Já. Við erum með faglegt lið sem hefur mikla reynslu af gjafakassahönnun og framleiðslu.
Segðu okkur bara hugmyndir þínar og við munum hjálpa til við að framkvæma hugmyndir þínar í fullkomna kassa.
maq per Qat: 12v 200ah litíum járn lifepo4 djúp hringrás rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýr, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











