Vörur
Bms Lifepo4 4s 12v
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
bms lifepo4 4s 12v

Eiginleikar Vöru:
bms lifepo4 4s 12v
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | bms lifepo4 4s 12v |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 19 kg |
| Stærð | 521*238*218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
bms lifepo4 4s 12v Forrit:



Algengar spurningar
Sp.: Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
A: Við erum verksmiðja og eigum 3 mismunandi framleiðslustöðvar með háþróaðri sjálfvirkum framleiðslulínum og yfir 2.000 starfsmenn alls.
Sp.: Hver er afgreiðslutími þinn fyrir fjöldaframleiðslupantanir fyrir bms lifepo4 4s 12v?
A: Almennt 15 ~ 25 virkir dagar, fer eftir magni og gerð, rafhlöðugerð osfrv., Við mælum með að athuga leiðslutíma í samræmi við raunverulegar aðstæður.
Sp.: Samþykkir þú OEM / ODM litíum rafhlöður pantanir?
A: Já, OEM& ODM eru velkomnir, vinsamlegast láttu okkur vita af hönnunarkröfum þínum.
Sp.: Tekur þú við sýnishornspöntunum?
A: Dæmi um pöntun er viðunandi til að styðja hugsanlega viðskiptavini á byrjunarstigi.
Sp.: Hver er ábyrgðartíminn þinn?
A: Við bjóðum upp á 36 mánaða ábyrgð, með ókeypis skipti fyrir öll gæðavandamál sem eru staðfest
maq per Qat: bms lifepo4 4s 12v, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










