Vörur
Lifepo4 rafhlaða 12v 80ah
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Innbyggt BMS
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
lifepo4 rafhlaða 12v 80ah

Eiginleikar Vöru:
lifepo4 rafhlaða 12v 80ah
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Innbyggt BMS
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
Vörulýsing:
Endurhlaðanleg LiFePo4 vararafhlaða 12V 80Ah Bítíumjónarafhlaða
| Fyrirmynd | BW-1280 4S1P |
| Nafnspenna | 12.8V |
| Nafngeta | 80 Ah |
| Enda hleðsluspenna | 14.6V |
| Lok hleðslu Núverandi | 100mA |
| Lok útskriftarspenna | 9.2V |
| Hleðsluaðferð | 0,2C (0,5A) CC/CV |
| Hámark.Stöðugur hleðslustraumur | 50A |
| Nafnútstreymisstraumur | 100A |
| Hámark Púlslosunarstraumur | 150A/10S |
| Þyngd | 8,5 kg |
| Stærð | 329 * 172 * 217 mm |
| Rekstrartemp | Hleðsla 0 ~ 45 ℃ |
| Útskrift | -10~55℃ |
| Stærð@1C hlutfall 0,2C | ≥80Ah |
| Cycle Life | 3000 sinnum (Hringrás @RT, 1C hlutfall, 85%D\OD) |
Helstu forrit fyrir litíum jón fjölliða rafhlöðu:
1. Stór rafknúin farartæki: rafmagnsrúta, rafbíll, E-Tour Car.
2.Létur rafbíll: rafreiðhjól, rafhlaupahjól, rafmótorhjól, rafknúin golfbíll, rafhjólastóll.
3.E-tól: rafmagnsbora, rafmagnssög, sláttuvél og svo framvegis.
4.Fjarstýringarbílar, rafmagnsbátur, flugvélar, leikföng.
5.Sólar- og vindorkuframleiðsla orkugeymslutæki, sólkerfi, fjarskiptastöð.
6.Small lækningatæki og flytjanlegur búnaður.
7.RV, Tjaldbíll og snekkja.
8. Sólarljós, reiðhjólaljós, LED ljós, björt vasaljós.

Test oflifepo4 rafhlöðu 12v 80ah
1. Frumupróf: hefðbundnir hlutir innihalda: getu, hringrásarlíf, innra viðnám, spennu, sjálfsafhleðslu osfrv. Aðrir hlutir innihalda: háhitaútskriftarafköst, lághitalosunarafköst, skammhlaup, naglagöt osfrv.
2. Verndarborð: færibreytur rafmagnsprófunar eru meðal annars: ofhleðsluverndarspenna, endurheimtarspenna fyrir ofhleðsluvernd, ofhleðsluvarnarspennu, endurheimtarspennu fyrir ofhleðsluvernd, skammhlaupsvarnastraum, sjálfsnotkun, innri viðnám PCM, osfrv. Lögun og uppbygging: Lekinn hluti af gullfingri hefur engin frávik, sökkvandi, bjartan lit og enga bletti og þykkt gulllagsins er 0,3μm.
3. Fullbúin rafhlaða: rafmagnsprófunaratriði innihalda: hleðslu- og afhleðsluaðgerðir, skammhlaupsvarnaraðgerð, opnu rafrásarspennu, yfirstraum, auðkenningarviðnám, hitastýri, innra viðnám rafhlöðunnar o.s.frv. próf, bil, litur osfrv.
maq per Qat: lifepo4 rafhlaða 12v 80ah, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











