Vörur
12v Lifepo4 bíll rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
12v lifepo4 bíll rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
12v lifepo4 bíll rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | 12v lifepo4 bíll rafhlaða |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 19 kg |
| Stærð | 521*238*218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
12v lifepo4 bíll rafhlaða Forrit:



Algengar spurningar
Sp.: Hvað með afgreiðslutíma 12v lifepo4 bíls rafhlöðu?
A: Nýtt hönnunarsýni þarf 25-30 virka daga, hlutlaus fjöldaframleiðslutími þarf 15-20 virka daga. Ef OEM pantanir, væri um 20-25 dagar.
Sp.: Hvernig sendir þú vörurnar og hversu langan tíma tekur það að koma?
A: DHL, UPS, FedEx eða TNT fyrir sýnishorn. Fyrir fjöldapöntun geturðu valið sendingu á sjó eða í lofti.
Sp.: Getur þú samþykkt OEM og ODM þjónustu?
A: Já, það' er í boði.
Sp.: Hvar getum við notað rafhlöðurnar?
A: Rafhlöður okkar geta verið mikið notaðar í UPS og tölvu í biðstöðu aflgjafa, sólar- og vindkerfi, stjórnkerfi, fjarskiptakerfi, neyðarljósakerfi, viðvörunarkerfi, öryggiskerfi, slökkvibúnað í biðstöðu, járnbrautarkerfi, neyðarlampa, læknisfræði meðferðarbúnaður, raforkukerfi, rafstöð, aflgjafi í biðstöðu, herbúnaður, símaskiptakerfi og o.fl.
maq per Qat: 12v lifepo4 bíll rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










