Vörur
12v 150ah Lifepo4 rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
12v 150ah lifepo4 rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | BW-12150/4S3P12v 150ah lifepo4 rafhlaða |
| Rafhlöðu klefi | 3,2V 50Ah poki LifePO4 rafhlöðu |
| Nafnspenna | 12.8V |
| Nafngeta | 150 Ah |
| Rafhlöðustilling | 4S3P |
| Innri viðnám | ≤220mΩ |
| Enda hleðsluspenna | 14.6V |
| Endir hleðslustraums | 100mA |
| Lok afhleðslu skera af spennu | 10V |
| Hleðsluaðferð | CC/CV (fastur straumur, stöðug spenna) |
| Venjulegur hleðslustraumur | 30A |
| Hámarks hleðslustraumur | 75A |
| Venjulegur afhleðslustraumur | 75A |
| Hámarks samfelldur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púlshleðslustraumur | 150A/10S |
| Nettóþyngd | 15 kg |
| Hleðsluhitastig | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -10~55℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Ábyrgð | 2 ár |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup og jafnvægisaðgerð |
Umsóknir:

Pakki fyrir 12v 150ah lifepo4 rafhlöðu:

Algengar spurningar:
Sp.: Getur MANLY Battery samþykkt OEM / ODM pöntunina?
A: Auðvitað, OEM&magnari; ODM er samþykkt, þar sem við erum framleiðendur og við erum með öflugt R&D teymi sem sérsniður mismunandi spennu, getu, stærðir fyrir viðskiptavini' mismunandi forrit.
Sp.: Hefur rafhlaðan þín raunverulega afkastagetu?
A: Allar rafhlöður okkar eru í flokki A, raungetugildi ≥99% af nafngetugildi.
Sp.: Get ég fengið forframleiðslusýnishornið?
A: Já, við munum senda þér forframleiðslusýni, eftir að þú hefur staðfest, þá munum við hefja framleiðslu ASAP.
Sp.: Hver er sendingin þín?
A: 1) með EMS, DHL, FedEx, TNT, UPS eða öðrum hraðaðferðum.
2) Í gegnum flutningsaðila okkar (loft eða sjó).
3) Af þínum eigin flutningsmiðlara.
4) Innlend flutningsmiðlari til hvaða borgar sem er í Kína.
maq per Qat: 12v 150ah lifepo4 rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











