Vörur
12v litíum járn rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
12v litíum járn rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
12v litíum járn rafhlaða
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | 12v litíum járn rafhlaða |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 19 kg |
| Stærð | 521*238*218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
Helstu forrit fyrir 12v litíum járn rafhlöðu:


Pakki fyrir 12v litíum járn rafhlöðu:

Algengar spurningar:
Sp.: Er BENWEI verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
A: Við erum upprunalega verksmiðjan og eigum 2 mismunandi framleiðslustöðvar (litíum rafhlöðufrumuverksmiðju og rafhlöðupakka samsetningarverksmiðju) með meira en 2.000 starfsmenn alls.
Sp.: Get ég fengið sýnishornspöntun?
A: Jú, við tökum við sýnishornspöntunum til að prófa og athuga gæði, rafhlöður er hægt að gera sem mismunandi beiðnir.
Sp.: Get ég fengið vörurnar með eigin lógói?
A: Jú, við getum boðið OEM / ODM þjónustu með frumgerð hönnun og lítið magn.
Sp.: Getur þú sent vörur til lands míns?
A: Jú, vinsamlegast deildu ítarlegu heimilisfangi þínu til að athuga flutningskostnaðinn og ef þú ert ekki með eigin framsendingaraðila getum við hjálpað þér.
Sp.: Hvers konar vottorð hafa BENWEI rafhlöðuvörur?
A: Við getum veitt UL, CE, ROHS, FCC, IEC62133, MSDS, UN38.3 ókeypis ef pöntunarmagn þitt er mikið.
maq per Qat: 12v litíum járn rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










