Vörur
Rafhlaða Lithium Lifepo4
1. Léttari, minni stærð.
2. Afköst við háan hita.
3. Mjög öruggt, engin sprenging, enginn eldur við árekstur.
4. Sterk ofhleðsluþol og hleðsluhald.
5. Sterk hleðslusamþykki og hraðhleðslugeta.
6. Framúrskarandi stór straumhleðsla árangur sérstaklega í gangsetningu og klifur.
7. Stór getu og langur líftími fyrir öll háa orkuframleiðsla forrit.
8.Umhverfisvænt óeitrað, ekki mengandi, enginn sjaldgæfur málmur.
9. Lítil sjálflosun og góð losunarafköst við lágt hitastig.
Hringdu í okkur
Vörukynning
rafhlaða litíum lifepo4

1. Léttari, minni stærð.
2. Afköst við háan hita.
3. Mjög öruggt, engin sprenging, enginn eldur við árekstur.
4. Sterk ofhleðsluþol og hleðsluhald.
5. Sterk hleðslusamþykki og hraðhleðslugeta.
6. Framúrskarandi stór straumhleðsla árangur sérstaklega í gangsetningu og klifur.
7. Stór getu og langur líftími fyrir öll háa orkuframleiðsla forrit.
8.Umhverfisvænt óeitrað, ekki mengandi, enginn sjaldgæfur málmur.
9. Lítil sjálflosun og góð losunarafköst við lágt hitastig.
Upplýsingar um vöru:
| Nafn | 72V 100AHlifepo4 golfkerra rafhlaða |
| Fyrirmynd | BW-72v100ah/24S1P |
| Nafnspenna | 72V |
| Hleðsluspenna | 87.6V |
| Nafngeta | 100ah |
| Stærð rafhlöðu | 650*370*180mm |
| Nettóþyngd | 70 kg |
| Gerð rafhlöðunnar | Lithium ion 3,2V 100ah |
| Hámarks samfelldur hleðslustraumur | 100A |
| Hámarkshleðslustraumur BMS | 100A |
| Hámarks afhleðslustraumur | 200A |
| Hleðsluaðferð | CC/CV |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
| SKRIFTIÐ | CE, ROHS |
| Tegund flugstöðvar | M8 eða anderson eða önnur boltskrúfa |
| Lífsferill | 2000 sinnum, 85% dod, 3000 sinnum, 80% dod 5000 sinnum, 65% dod, 8000 sinnum, 40% dod |
| Hleðsluhitastig | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -20~60℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Vottorð | CE, RoHS, MSDS og UN38.3 vottun |
| Samhliða samsetning | allt að 10 atriði |
| Vörn um girðingu | IP65 vatnsheldur |
Fleiri myndir:






Umsókn

Algengar spurningar:
3 ár við venjulega notkun.
2. Hvað um leiðtíma?
Dæmi: innan 5-7 virkra daga. Magnpöntun: innan 3-4 vikna.
3. Ertu með einhver MOQ takmörk?
Nei hafa MOQ, sýnishorn eru velkomin fyrir prófun þína, sýnishornsgjöld gætu verið endurgreidd á magnpöntun.
4. Hvers konar vottun gætir þú veitt?
CE, RoHS, UN38.3. UL. Við gætum líka sótt um aðra vottun sem þú þarft.
5. Getur þú samþykkt OEM&magnara; ODM?
Jú, við erum framleiðandi og höfum faglega R&D deild, velkomið OEM&ODM pöntun þinni.
6. Hver er sendingarleiðin?
Byggt á kröfunni þinni um pöntunarmagn, afgreiðslutíma&magnara; Fraktgjald, við völdum oft úr Air, Sea& Express.
maq per Qat: rafhlaða litíum lifepo4, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
chopmeH:
Stór rafhlaða Lifepo4
Hringdu í okkur











