Vörur
48v 12ah Lifepo4 litíum rafhlaða
• Sveigjanleg dreifing: allt að 16 pakkar samhliða og 4 í röð
• Stöðugt afl við losun (mjög lágt innra viðnám)
• Very low Peukert's losses (energy efficiency >98 prósent)
• Mjög lítil sjálfútskrift (<3 % per month)
• Engin minnisáhrif

Lýsing
Vinsælasti kosturinn þegar leitað er að minnstu og léttustu einingunni er oft litíumjón. Þó að það kosti aðeins meira, sé aðeins þyngra og fyrirferðarmeira en LiFePO4, hefur það næstum tvöfalt lengri líftíma og stöðugra spennufall.
Parameter
| Nafnspenna | 48V |
| Getu | 12 Ah |
| Hleðslutími | 13 tímar |
| Lífskeið | 500 plús lotur |
| Wattstundir (Wh) | 1200Wh |
| Hámarks samfelld losun | 20A |
| Hámarks hámarksstraumur (fyrir 10 mS) | 50A |
| Afhleðsluskerðingarspenna | 8.25V |
| Hleðsluspenna | 12.6V |
| Hitastig (hleðsla) | 0ºC – 45ºC |
| Hitastig (í notkun) | -10ºC – 60ºC |
Auðkenningarpunktar
• Sveigjanleg dreifing: allt að 16 pakkar samhliða og 4 í röð
• Stöðugt afl við losun (mjög lágt innra viðnám)
• Very low Peukert's losses (energy efficiency >98 prósent)
• Mjög lítil sjálfútskrift (<3 % per month)
• Engin minnisáhrif
• Um 50 prósent léttari og 40 prósent minni en jafngild Lead-AGM rafhlaða með sömu nothæfa orku
Myndir Sýna









maq per Qat: 48v 12ah lifepo4 litíum rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










