Vörur
24v flytjanlegur kraftpakki
1. Kerfið er aðlögunarhæft þökk sé Master-Slave hönnuninni;
2. Tveggja stiga viðvörun auðveldar viðhald;
3. Kerfið er áreiðanlegt þökk sé rafmagnsíhlutum í iðnaðarflokki og CAN 2.0;

BMS (rafhlöðustjórnunarkerfi)
BMS okkar samanstendur af Master BMS Circuitry (við nefndum "BMU"), Slave BMS Circuitry (við samþættum það í rafhlöðueininguna okkar) og tengibúnað.
Fyrir utan grunnaðgerðirnar eins og ofhleðslu/hleðslu, yfirstraum, skammhlaup, yfirhita og jafnvægi, á BMS okkar eftirfarandi eiginleika
Vörulýsing
1. Kerfið er aðlögunarhæft þökk sé Master-Slave hönnuninni;
2. Tveggja stiga viðvörun auðveldar viðhald;
3. Kerfið er áreiðanlegt þökk sé rafmagnsíhlutum í iðnaðarflokki og CAN 2.0;
4. Snertibúnaðurinn gerir háhraða hleðslu og losun;
5. Regluleg einangrunarmæling tryggir öryggi starfsmanna;
6. Gestgjafinn getur einfaldlega stjórnað kerfinu.
Tæknilýsing:
| Tegund fruma | Lifepo4 rafhlaða |
| Nafnspenna | 24V |
| Nafngeta | 20 Ah |
| Cycle Life | >2000 sinnum 0,2C |
| Afhleðsluskerðingarspenna | 18.4V |
| Hleðsluskerðingarspenna | 29.2V |
| Húsnæðisefni | Plast |
| Venjulegt gjald | 0.2C hleðslustraumur |
| Hámark Stöðugur losunarstraumur | 200A |
| Hleðsluhitastig | 0~55 gráður |
| Losunarhitastig | -10~60 gráður |
| Geymslu hiti | 0~35 gráður |
| Þyngd | Um 6 kg |
| Stærð | Sérsniðin |
| Vottorð | CE, ROHS |
Nánari upplýsingar




Umsókn
Útreikningar á kostnaðarástandi.
Yfirspennu- og undirspennuvörn frumunnar.
Snjöll rafhlöðujöfnun (óvirk).
Alveg innsigluð vatnsheld tækni, með vatnsheldum, rykþéttum, höggþéttum, kreistum og öðrum verndaraðgerðum

maq per Qat: 24v flytjanlegur aflpakki, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










