Vörur
24 volta endurhlaðanleg rafhlaða með hleðslutæki
1.Mjög lítil í stærð og þyngd miðað við Ni-Cd, Ni-MH og blýsýru rafhlöður
2.Fullhleðsla á 40 til 90 mínútum eftir sérstöku hleðslutæki
3.Lang líf með fullri getu fyrir allt að 1000 hleðslulotur
Hringdu í okkur
Vörukynning

Vörulýsing
1.Mjög lítil í stærð og þyngd miðað við Ni-Cd, Ni-MH og blýsýru rafhlöður
2.Fullhleðsla á 40 til 90 mínútum eftir sérstöku hleðslutæki
3.Lang líf með fullri getu fyrir allt að 1000 hleðslulotur
4.Lágt viðhald
Tæknilýsing:
| Spenna (V) | 24V |
| Stærð (Ah) | 10 Ah |
| Orka geymd (Wh) | 240 Watt-stundir |
| Þyngd | 1,5 kg (3,31 lbs) U.þ.b |
| Málmælir (L x B x H) | 148 mm x 81 mm x 71 mm Sérsniðin einnig fáanleg |
| Stærðir Imperial (L x B x H) | 6,0 tommur x 3,2 tommur x 2,8 tommur sérsniðin einnig fáanleg |
| Tengi fyrir losunartæki | PP45 Rauður/Svartur Powerpole |
| Hleðslutengi | DC Barrel Plug Female |
| Cycle Life | 1000 plús lotur |
| Venjulegur hleðslustraumur | 3.0 Amper |
Nánari upplýsingar




Umsókn
Útreikningar á kostnaðarástandi.
Yfirspennu- og undirspennuvörn frumunnar.
Snjöll rafhlöðujöfnun (óvirk).
Alveg innsigluð vatnsheld tækni, með vatnsheldum, rykþéttum, höggþéttum, kreistum og öðrum verndaraðgerðum

maq per Qat: 24 volta endurhlaðanleg rafhlaða með hleðslutæki, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
Hringdu í okkur









