Vörur
Lithium Ion Iron Phosphate Rafhlaða
Öryggi: LiFePO4 er öruggasta litíumjónarafhlaða bakskautsefnið, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd: LiFePO4 inniheldur engin skaðleg þungmálmefni, mengunarlaus bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning: Skrúfa okkar í boltatengjum gerir kleift að tengja, stinga og spila á auðveldan og öruggan hátt.
Deep Cycle: 3000+ Lithium 12V 50AH LiFePO4 rafhlöðupakka.
lifepo4 rafhlaða 50ah

Eiginleikar Vöru:
Öryggi:lifepo4 rafhlaða 12v 50ahlítíumjón járnfosfat rafhlaða er öruggasta litíumjón rafhlaða bakskautsefnið, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd:LiFePO4 inniheldur engin skaðleg þungmálmefni, mengunarlaus bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning:Skrúfað boltatengið okkar gerir það að verkum að auðvelda og örugga tengingu, stinga og spila.
Djúp hringrás:3000+ Lithium 12V 50AH LiFePO4 rafhlöðupakka.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | lifepo4 rafhlaða 50ah |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s1p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 7 kg |
| Stærð | 260*186*211mm |
| Lífsferill | 3000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
Smart BMS að innan
Stærðaraðgerðir
yfir hleðsluvörn
yfir losunarvörn
yfir núverandi vernd
yfirhitavörn
skammhlaupsvörn
frumujafnvægi
Bluetooth í boði
Valfrjáls uppsetning
Uppfylltu kröfur viðskiptavina eins og að horfa á rafhlöðustöðu hvert augnablik í síma
Hleðslutæki
Einhliða lausn
Frá 300w til 1200w
Segðu okkur frá hleðslutímaþörfinni, við getum hjálpað til við að velja viðeigandi hleðslutæki fyrir þig.
Umsóknir:

maq per Qat: litíumjón járnfosfat rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










