Vörur
Lithium 200ah 12v
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
litíum 200ah 12v

Eiginleikar Vöru:
litíum 200ah 12v
1, Hár orkuþéttleiki.
2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöðufrumur.
3, mengunarlaust.
4, langur líftími 2000 sinnum.
5, Engin minnisáhrif.
6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
7, Með skammhlaupsframleiðsluaðgerð, örugg og áreiðanleg.
8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
9, Góð samkvæmni, lítil sjálflosun.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | 12v 200Ah lifepo4 rafhlaða pakki |
| Rafhlöðu gerð | 3,2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlöðustilling | 4s4p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 19 kg |
| Stærð | 521*238*218mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
Helstu forrit fyrir litíum 200ah 12v:

12v 200ah lithium iron lifepo4 deep cycle rafhlaða Endingartími:
Djúp hringrás líf 2000 sinnum, 80% dod,
Djúp hringrás líf 5000 sinnum, 65% dod,
Djúp hringrás líf 8000 sinnum, 40% dod

Pakki fyrir 12v 200ah lithium iron lifepo4 deep cycle rafhlöðu:

Algengar spurningar:
Sp.: Hver er leiðtími fyrir fjöldaframleiðslu?
A: Það fer eftir raunverulegum aðstæðum: Ef með lager verður afgreiðslutími 10 ~ 15 dagar. Ef það er án lager fer það eftir pöntunarmagni þínu, venjulega innan 15-25 daga.
Sp.: MOQ?
A: Venjulega engin takmörkun fyrir stóra pakkann, en fyrir klefi, venjulega í samræmi við lager, hefur mismunandi pöntunarmagn mismunandi verð
Sp.: Hvaða markað hefur þú þegar flutt út á?
A: Við sendum nú þegar til Evrópu, Asíu, Afríku, Mið-Austurlöndum, Suður-Ameríku osfrv.
Sp.: Hefur rafhlaðan þín raunverulega afkastagetu?
A: Allar rafhlöður okkar eru í flokki A, raungetugildi ≥99% af nafngetugildi.
Sp.: Hver er ábyrgðin þín?
A: Næstum allur rafhlöðupakkinn okkar hefur 3 ára ábyrgð. Við tryggjum líftíma sem er meira en 2000 sinnum 80% DOD við 0,2C. Það þýðir að þú getur notað það í að minnsta kosti 5 ár fyrir venjulega 1-sinn hleðslu og afhleðslu á hverjum degi.
maq per Qat: litíum 200ah 12v, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










