Vörur
Lifepo4 rafhlaða 12v 400ah
1. Öryggi: öruggustu Li-Ion rafhlöður fyrir sólarljós, CE ROHS samþykkt, innbyggð í PCM/PCB, engin eldur eða sprengiefni.
2. Hrein og græn orka, ekkert eitrað efni innifalið.
3. Öflug rafhlaða.
4. Langur líftími, 85% afkastageta eftir 2000 sinnum djúpa lotu.
5. Endurhlaðanlegar rafhlöður fyrir sólarljós engin minnisáhrif, mjög skilvirk hleðsla hvenær sem er, engin minnkun á afkastagetu.
6. Rekstrarhitastig: -20~70°C.
7. Góð frammistaða við háan hita og háan hitaþol.
8. Lágt sjálflosunarhraði:< 3%="">
lifepo4 rafhlaða 12v 400ah

Eiginleikar Vöru:
1. Öryggi: öruggasta Lithium Ion lifepo4 rafhlaðan 12v 400ah, CE ROHS samþykkt, innbyggð í PCM/PCB, engin eldur eða sprengiefni.
2. Hrein og græn orka, ekkert eitrað efni innifalið.
3. Öflug rafhlaða.
4. Langur líftími, 85% afkastageta eftir 2000 sinnum djúpa lotu.
5. lifepo4 rafhlaða pakki engin minnisáhrif, mjög skilvirk hleðsla hvenær sem er, engin minnkun á afkastagetu.
6. Rekstrarhitastig: -20~70°C.
7. Góð frammistaða við háan hita og háan hitaþol.
8. Lágt sjálfsafhleðsluhraði:< 3%="">
| vöru Nafn | lifepo4 rafhlaða 12v 400ah pakki |
| Efni | Lithium Lifepo4 Rafhlaða klefi 3,2V 100AH Primatic klefi |
| Virka | Sólargeymsla/Ökutæki/Sólarborð/Golfkerra/Valverkfæri/ sláttuvélar og ryksugur/Vind& Geymsla sólarorku |
| Pakki | Ein öskju ein rafhlaða með perluull |
| Nafnspenna: | 12V |
| Nafngeta: | 400 Ah |
| Flugstöð | M8 eða Anderson |
| Rafhlöðu gerð: | 4S4P Lifepo4 3.2v 100ah klefi eða 4S2P með 3.2V 200ah rafhlöðu |
| Þyngd: | ≤50 kg |
| Stærð: (LxBxHmm) | 420*360*180mm (dós oem) |
| Lok hleðsluspenna: | 14.6V |
| Lok hleðslu Núverandi: | 100mA |
| Lok losunarspenna: | 9.4V |
| Hleðsluaðferð: | 0,2C(0,5A) CC/CV |
| Hámark. Stöðug hleðslustraumur: | 50A eða 100A |
| Nafnútstreymisstraumur: | 100a eða 200A |
| Hámark Plús losunarstraumur: | 150A/10S eða 250A/10s |
| Rekstrarhiti: | 0~45℃-10~55℃ |
| Geymslutemp. | (60-80% SOC geymsla): -10 ~ 45 ℃ |
| Hringrás líf: | að minnsta kosti 2000 sinnum 100% dod (2000-6000 sinnum) |
| BMS vörn: | Ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
Umsóknir:

Pakki fyrir lifepo4 rafhlöðu 12v 400ah:

Algengar spurningar:
Q1: Get ég fengið sýnishorn til að prófa? Og hvað er afhendingartími fyrir sýnishornspöntun?
A1: Já, við getum útvegað sýnishorn, afgreiðslutími sýna er 7-10 dagar. og kaupandi greiðir fyrir sýnishornskostnað og sendingarkostnað.
Q2: Veitir þú eftirsölu?
A2: Já, ábyrgðin er 3 ár, ef einhver gæðavandamál eru hjá okkur á þessu tímabili, getum við sent nýjan í staðinn.
Q3 Hver er ókostur fyrirtækisins'
A3: Við seljum aðeins hágæða litíum rafhlöðu og við tryggjum sendingu á réttum tíma, við bjóðum einnig upp á framúrskarandi þjónustu eftir sölu
Q4: Samþykkir þú OEM / ODM?
A4: Já, það er fáanlegt.
Q5: Hvað er leiðtími þinn fyrir fjöldaframleiðsluna?
A5: Almennt talað, um 25-30 dagar eftir mismunandi hlutum eftir að hafa fengið útborgun og staðfestingu á sýnunum.
Q6: Ertu rafhlaðan raunveruleg afköst?
A6: Allar rafhlöðufrumur okkar með bekk A, 100% ný og raunveruleg getu.
Q7: Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
A7: Shenzhen Benwei rafhlaða er fagleg endurhlaðanleg litíumjónarafhlaða og LifePO4 rafhlaða framleiðandi, velkomið að heimsækja.
Q8: Hvers konar vottorð hefur þú?
A8: Við getum veitt CE, ROHS, FCC, IEC62133, MSDS, UN38.3 ef pöntunarmagn þitt er mikið.
Talandi um hvernig á að hanna uppsetningarhornið á rafhlöðuborði sólargötulampa
Þegar sólargötuljós eru sett upp vita margir ekki hvernig á að ákvarða hornið á sólarrafhlöðunum og hvaða átt er viðeigandi. Við uppsetningu snúa sólarplöturnar alltaf til suðurs og hornið er í grundvallaratriðum það sama og staðbundin breiddargráðu. Sólarrafhlaðan er almennt sett ofan á lampahaldarann og allir tengivírarnir eru fluttir í gegnum rörið og fara allir inn í lampastöngina.
(1) Halla
Í hádeginu, til þess að láta sólarljósið geisla sólarplötur lóðrétt, verður að vera horn á milli sólarplötur og lárétta plansins við uppsetningu. Hornið milli sólarrafhlöðunnar og lárétta plansins er venjulega kallað hallahorn, sem er mælt með mælingum. Þegar heildarmagn sólargeislunar sem berast í brekkunni nær hámarki er það kallað ákjósanlegasta hallahornið. Eftirfarandi mynd sýnir sambandið milli sólarplötunnar og jarðarhornsins. Samkvæmt rúmfræðilegu meginreglunni, til að láta sólarljósið geisla sólarplötuna lóðrétt, ætti að reikna hallahorn sólarplötunnar sem hér segir:
Halli=90°-Hækkunarhorn (hækkunarhorn)
Vegna þess að jörðin snýst um á ákveðnu hallahorni breytist horn sólar fyrir ofan sjóndeildarhringinn á hádegi reglulega á hverju ári. Ofangreind formúla sýnir að hæfilegt hallahorn sólarplötunnar ætti að breytast með breytingu á hæð sólar'.
(2) Ákvarða halla ferningafylkingarinnar
Til þess að hámarka getu sólarrafhlöðu til að taka á móti sólarljósi ætti hallahorn spjaldanna að vera jafnt og breiddargráðu svæðisins. Þegar hallahornið er jafnt og breiddargráðunni er meðalstyrkur sólarljóss sem spáð er á sólarplötuna hæstur. Að auki, til að taka tillit til reglubundinna breytinga á hæðarhorni sólar's, verður hallahorn sólarplötunnar einnig að fylgjast með breytingum á hæðarhorni sólar's, sem er ekki bara tæknilega erfitt heldur líka mjög dýrt. Í fegurðarskyni setja sumir viðskiptavinir sólarplöturnar lárétt. Í þessu tilviki mun framleiðsla sólarrafhlöðanna minnka um 15%-20% og skrauthlíf er bætt við sólarsellur. Framleiðsluafl mun minnka um 5%. Þetta dregur verulega úr skilvirkni rafhlöðuborðsins og hefur áhrif á notkun alls sólargötuljósa. Hér mælum við eindregið með því að notendur noti ekki lárétta staðsetningu.
maq per Qat: lifepo4 rafhlaða 12v 400ah, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










