Vörur
Lifepo4 12v 30ah
• 1, Hár orkuþéttleiki.
• 2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöður.
• 3, Umhverfisvæn.
• 4, Langur líftími, eftir 500 sinnum hleðslu og afhleðslu, er afkastageta 80%.
• 5, Engin minnisáhrif, hægt að endurhlaða hvenær sem er.
• 6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
• 7, Mikið öryggi, það er ekki hægt að sprengja það.
• 8, Verksmiðjuverð&Hágæða.
• 9, Lítil sjálflosun, ≤3% mánaðarlega.
• 10, Létt, lítil og sérsniðin stærð.
lifepo4 12v 30ah
Eiginleikar Vöru:
• 1, Hár orkuþéttleiki.
• 2, Há vinnuspenna fyrir stakar rafhlöður.
• 3, Umhverfisvæn.
• 4, Langur líftími, eftir 500 sinnum hleðslu og afhleðslu, er afkastageta 80%.
• 5, Engin minnisáhrif, hægt að endurhlaða hvenær sem er.
• 6, Stærð, viðnám, spenna, samkvæmni vettvangstíma er góð.
• 7, Mikið öryggi, það er ekki hægt að'
• 8, Verksmiðjuverð& Hágæða.
• 9, Lítil sjálflosun, ≤3% mánaðarlega.
• 10, Létt, lítil og sérsniðin stærð.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | lifepo4 rafhlaða 12v 30ah |
| Gerð | Li-ion fjölliða rafhlaða með BMS |
| Rafhlöðu frumur | A bekk fjölliða frumur |
| Nafnspenna | 11.1V |
| Getu | 30Ah / sérsniðin |
| Inntak | 12.6V |
| Framleiðsla | 12.6-10.8V |
| Hámarkssamfelld hleðsla/losun núverandi | 2,5A (stillanlegt) |
| Hleðslutæki fylgir | Hleðslutæki: USplug/EUplug/UKplug |
| Tengi | T tegund stinga eða 5,5*2,1mmDC stinga |
| Vernd | Ofhleðsla/losunarvörn, ofhitavörn |
| Endurhlaða | Meira en 500 sinnum |
| LED vísir | Nei |
| ON/OFF rofi | Nei |
| Leitarorð | 12V rafhlaða |
| Venjulegur hleðslutími | Um 5H |
| Mál | 21 * 62 * 115 mm / sem krafa þín |
| Vinnuhitastig | -20 til 60°C |
| Hleðsluhitastig | -0 til 45°C |
| Geymslu hiti | -20 til 45°C |
| Raki í rekstri | 5% til 90%, ekki þéttandi |
Forrit lifepo4 12v 30ah:

Lengri lífsferill

Algengar spurningar:
Sp.: Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
A: Við erum verksmiðja með 3 framleiðslustöðvar sem er staðsett í Shenzhen, Dongguan, Huizhou í Guangdong héraði.
Sp.: Hvernig á að halda áfram pöntun hjá þér?
A: Láttu okkur fyrst vita kröfur þínar eða umsókn. Í öðru lagi, við vitnum í samræmi við kröfur þínar. Í þriðja lagi staðfestir viðskiptavinur forskriftirnar eða sýnin og leggur inn fyrir pöntunina. Í fjórða lagi skipuleggjum við framleiðsluna.
Sp.: Geturðu sent rafhlöðuna frá Kína?
A: Auðvitað getum við sent til hvaða lands sem er út úr Kína, en gætirðu vinsamlegast deilt nákvæmu heimilisfangi þínu til að athuga flutningsleiðina.
Sp.: Getur þú veitt OEM og ODM þjónustu?
A: Já, við erum fagmenn framleiðsla á litíum rafhlöðum með 3 framleiðslustöðvar, sem framleiða alls kyns hágæða litíum rafhlöður sem viðskiptavinir' kröfur og hönnun, velkomið að setja OEM / ODM pantanir og heimsækja verksmiðjuna okkar til að leiðbeina verkinu.
Sp.: Hvað með afgreiðslutímann?
A: Almennt um það bil 45 dögum eftir móttöku innborgunar og staðfestingar sýnis, allt eftir mismunandi spennu og getu.
Sp.: Hvernig lítur pakkinn þinn út? Get ég fengið sérsniðna pakkann?
A: Við erum með núverandi staðalpakka verksmiðjunnar' sérsniðna prentmerkið skal vera í samræmi við kröfur kaupanda' og aukagjöldin verða borin af kaupendum, fyrir frekari upplýsingar, vinsamlegast hafðu samband við okkur á mike@benweilighting.com
maq per Qat: lifepo4 12v 30ah, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











