Vörur
Lifepo4 12v 120ah
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
* Efni: Lithium Iron Fosfat Battery Lifepo4
* Samsett leið: 4S1P með BMS 100A + LED vísir
\* ÖRYGGIGRAMMI : Vatnsheldur ABS KASSI
* Auðvelt viðhald: Hágæða djúphringrás Prismatic tegund lifepo4 rafhlaða, ENGIN vandamál eftir sölu næstum því. Ókeypis tækniaðstoð fyrir og eftir sölu.
Hringdu í okkur
Vörukynning
lifepo4 12v 120ah

Vörueiginleikar oflifepo4 12v 120ah:
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
*Efni: Lithium Iron Phosphate Battery Lifepo4
*ÖRYGGISRAMMI: Vatnsheldur ABS KASSI
* Gerð tengi: M8 þráður
* Auðvelt viðhald: Hágæða djúphringrás Prismatic tegund lifepo4 rafhlaða, ENGIN vandamál eftir sölu næstum því. Ókeypis tækniaðstoð fyrir og eftir sölu.
Vörulýsing:
| Nafnspenna | 12.8V |
| Nafngeta | 120ah(OEM) |
| Rafhlöðu gerð | Hágæða A 3.2V 60ah LifePO4 poki Lithium járnfosfat rafhlöðu |
| Fyrirmynd | DL-12120/4S2P |
| Uppsetning rafhlöðu | 4S2P |
| Innri viðnám | ≤420mΩ |
| Enda hleðsluspenna | 14.6V |
| Endir hleðslustraums | 200mA |
| Lok afhleðsluspennu | 9.2V |
| Hleðsluaðferð | CC/CV (fastur straumur/föst spenna) |
| Hámarks samfelldur hleðslustraumur | 50A (tillaga) |
| Stöðugur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púlshleðslustraumur | 200a/10S |
| Nettóþyngd | 11KG heildarþyngd |
| Málsefni | ABS kassi eða málmhylki eða ryðfríu stálhylki |
| Málsvídd | 120ah: 329*172*217mm (hægt að aðlaga allar stærðir) |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Innbyggt BMS | Vöktun frumu- og PCB hitastigs, straums, spennu, frumujafnvægis osfrv |
| Tegund flugstöðvar | M8 |
| Lífsferill | Djúp hringrás líf 2000 sinnum, 80% dod, 5000 sinnum, 65% dod, 8000 sinnum, 40% dod |
| Hleðsluhitastig | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -20~60℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Vottorð | CE, RoHS, MSDS og UN38.3 vottun |
| Samhliða samsetning | allt að 10 hlutir (12V-1000Ah eða meira) |
| Vörn um girðingu | IP56 eða sérsniðin IP67 fáanleg |
| Límmiði | OEM límmiði velkominn, þú getur sent hönnun til að sérsníða |
Umsóknir:
lifepo4 12v 120ah

Athugasemdir viðskiptavina:

maq per Qat: lifepo4 12v 120ah, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
chopmeH:
Lifepo4 rafhlaða 12v 120ah
veb:
100ah 12v Lifepo4
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-
Lithium Ion sjávarrafhlaða 12V 400AH LiFePO4 rafhlaðasjá meira> -
12v 50ah Lifepo4 rafhlaðasjá meira> -
8s 12v Lithium Lifepo4 rafhlaða Bmssjá meira> -
Battle Born 12v 100ah Lifepo4 djúp hringrás rafhlöðusjá meira> -
Lifepo4 Marine rafhlaða Lithium 12v 100ahsjá meira> -
Smart Bms Lifepo4 mótorhjól rafhlöðusjá meira>










