Vörur
12v 50ah Lifepo4 rafhlaða
Öryggi: lifepo4 rafhlaða 12v 50ah er öruggasta litíumjón rafgeymisskautið, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd: LiFePO4 inniheldur ekki skaðleg þungmálmefni, mengunarlaust bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning: Skrúfan okkar í boltaportum gerir kleift að auðvelda og tryggja tengingu, stinga og spila.
Djúp hringrás: 3000+ Lithium 12V 50AH LiFePO4 rafhlöðupakki.
12v 50ah lifepo4 rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
Öryggi:lifepo4 rafhlaða 12v 50ah er öruggasta litíumjón rafgeymis katóðuefnið, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd:LiFePO4 inniheldur ekki skaðleg þungmálmefni, mengunarlaust bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning:Skrúfan í boltahenglinum gerir kleift að auðvelda og tryggja tengingu, stinga og spila.
Djúp hringrás:3000+ Lithium 12V 50AH LiFePO4 rafhlöðupakki.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | 12v 50Ah lifepo4 rafhlaða pakki |
| Rafhlöðu gerð | 3.2v 50ah poki lifepo4 frumur |
| Nafnspenna | 12v |
| Hleðsluspenna | 14.6v |
| Nafngeta | 100ah |
| Rafhlaða stillingar | 4s1p með 100a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 10a |
| Hámarks hleðslustraumur | 50a |
| Stöðugur losunarstraumur | 100a |
| Losaðu skorið á spennu | 10v |
| Nettóþyngd | 7kg |
| Mál | 260 * 186 * 211mm |
| Lífsferill | 3000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhiti | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |

Umsóknir:

Sendingarleiðir:
1. FedEx / DHL / UPS / TNT fyrir sýni, Door-to-Door;
2. Með flugi eða á sjó fyrir lotuvörur, fyrir FCL; Móttaka flugvallar / hafnar;
3. Viðskiptavinir sem tilgreina flutningsmiðla eða samningsatriði um flutninga!
4. Afhendingartími: með HK UPS mun taka 4-5 virka daga, með sérstakri línu mun taka 10-12 daga, sjóleið mun taka 30-45 daga.
Þjónusta okkar:
1. Rafhlaðan okkar er notuð A klefi, með CE, ROHS, vottun.
2. Við höfum eigið faglegt hönnunarteymi til að sérsníða hvers konar litíum rafhlöðuafl í samræmi við kröfur þínar.
3. Sending til heimilisfangs þíns (Door-to-Door).
4. Verksmiðjuverð - þú getur fengið lægsta verðið frá okkur.
5. Accepte OEM&magnari; ODM.
6. Hágæða samdráttur: eitt og eitt próf fyrir flutning.
7. Hratt svarið eftir að þú hefur beðið um fyrirspurn.
maq per Qat: 12v 50ah lifepo4 rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
-
LiFePo4 vararafhlaða 12V 80Ah Bithium jón rafhlaðasjá meira> -
Lithium Ion sól rafhlaða LiFePO4 rafhlaða 12V 300AHsjá meira> -
12v 100ah Lifepo4 rafhlöðupakkisjá meira> -
100ah 12v Lifepo4 Deep Cycle rafhlaðasjá meira> -
Lifepo4 Deep Cycle rafhlaða 12v 100ahsjá meira> -
Lithium rafhlaða Lifepo4 12v 50ahsjá meira>












