Vörur
Bms 12v Lifepo4 bíll rafhlöðu
-Margs konar græn, eitruð og mengandi hráefni.
-Löng líftími (2000-8500 lotur, blýsýra er ~ 400).
-Léttur-spara 60% þyngd.
-Hleðsluhraði jókst um 6 sinnum
-Lækka heildarkostnað lífsferils.
-Engir þungmálmar eða sýrur; umhverfisvæn.
-Viðhaldslaust.
-Inri BMS; meiri áreiðanleika.
-Engin minniáhrif.
-Minni áhrif á háan hita.
-Hægt að setja upp í hvaða átt sem er.
Hringdu í okkur
Vörukynning
lifepo4 rafhlaða 12v 200ah

Kostir bms 12v lifepo4 bílarafhlöðu:
-Margs konar græn, eitruð og mengandi hráefni.
-Löng líftími (2000-8500 lotur, blýsýra er ~ 400).
-Léttur-spara 60% þyngd.
-Hleðsluhraði jókst um 6 sinnum.
-Lækka heildarkostnað lífsferils.
-Engir þungmálmar eða sýrur; umhverfisvæn
-Viðhaldslaust.
-Inri BMS; meiri áreiðanleika.
-Engin minniáhrif.
-Engin minniáhrif.
-Minni áhrif á háan hita.
-Hægt að setja upp í hvaða átt sem er
Vöru forskrift:
bms 12v lifepo4 bílarafhlöðu
| Nafnspenna | 12V |
| Hleðsla spennu | 14.6V |
| Nafngeta | 100Ah |
| Rafhlaða klefi | 3,2V 100Ah Prismatic LifePO4 klefi |
| Rafgeymsla | 4S2P 8 stk frumur |
| Innri viðnám | ≤420mΩ |
| Lok hleðsluspennu | 14.8V |
| Lok hleðslustraums | 100mA |
| Lok losunarspennu | 9.7V |
| Hleðsluaðferð | CC/CV |
| Hámarks samfelldur hleðslustraumur | 50A |
| Hámarks samfelld losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púls losunarstraumur | 200A/10S |
| Þyngd | 27KG |
| Efni máls | hús úr málmhylki |
| Málstærð | 360*185*245 mm |
| BMS vörn | 4S-100A, ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
| Hitastig hleðslu | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -20~60℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
Helstu forrit bms 12v lifepo4 bíll rafhlaða:

Pakki fyrir bms 12v lifepo4 bílarafhlöðu:

Umsagnir viðskiptavina Sýna :

maq per Qat: bms 12v lifepo4 bílarafhlöðu, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, kaup, verð, besta, ódýra, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað













