Vörur
12v 40ah Lifepo4 rafhlaða
Öryggi: lifepo4 rafhlaða 12v 50ah er öruggasta lithium-ion rafhlaða bakskautsefnið, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd: LiFePO4 inniheldur engin skaðleg þungmálmefni, mengunarlaus bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning: Skrúfa okkar í boltatengjum gerir kleift að tengja, stinga og spila á auðveldan og öruggan hátt.
Deep Cycle: 3000+ Lithium 12V 50AH LiFePO4 rafhlöðupakka.
Hringdu í okkur
Vörukynning
12v 40ah lifepo4 rafhlaða

Eiginleikar Vöru:
Öryggi:12v 40ah lifepo4 rafhlaða er öruggasta lithium-ion rafhlaðan bakskautsefni, ekki brennandi og sprenging.
Umhverfisvernd:LiFePO4 inniheldur engin skaðleg þungmálmefni, mengunarlaus bæði í framleiðslu og raunverulegri notkun.
Auðveld uppsetning:Skrúfað boltatengið okkar gerir það að verkum að auðvelda og örugga tengingu, stinga og spila.
Djúp hringrás:3000+ Lithium 12v 40ah lifepo4 rafhlaða pakki.
Vörulýsing:
12v 40ah lifepo4 rafhlaða
| Nafnspenna | 12.8V |
| Hleðsluspenna | 14.6V |
| Nafngeta | 40 Ah |
| Uppsetning rafhlöðu | 4S7P |
| Venjulegur hleðslustraumur | 8A |
| Hámarks hleðslustraumur | 40A |
| Venjulegur afhleðslustraumur | 20A |
| Hámarks afhleðslustraumur | 40A |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 9.2V |
| Litur hulsturs | svartur eða rauður |
| Nettóþyngd | 5,6 kg |
| Málsvídd | 192*167*168mm |
| Hleðsluaðferð | CC/CV |
| BMS vörn | ofhleðsla, ofhleðsla, ofstraumur, skammhlaup |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 2 ár |
| Hleðsluhitastig | 0-45℃ |
| Losunarhiti | -10-55℃ |

Umsóknir:
12v 40ah lifepo4 rafhlaða

maq per Qat: 12v 40ah lifepo4 rafhlaða, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
chopmeH:
Lifepo4 Rafhlaða 100ah 12v
veb:
Lifepo4 12v 7ah
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað











