Vörur
12v 120ah Lifepo4
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
* Efni: Lithium Iron Fosfat Battery Lifepo4
* ÖRYGGIGRAMMI: Vatnsheldur ABS KASSI
* Auðvelt viðhald: Hágæða djúphringrás Prismatic tegund lifepo4 rafhlaða, ENGIN vandamál eftir sölu næstum því. Ókeypis tækniaðstoð fyrir og eftir sölu.
12v 120ah lifepo4

Vörueiginleikar 12v 120ah lifepo4:
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
*Efni: Lithium Iron Phosphate Battery Lifepo4
*ÖRYGGISRAMMI: Vatnsheldur ABS KASSI
* Gerð tengi: M8 þráður
* Auðvelt viðhald: Hágæða djúphringrás Prismatic tegund lifepo4 rafhlaða, ENGIN vandamál eftir sölu næstum því. Ókeypis tækniaðstoð fyrir og eftir sölu.
Vörulýsing:
| Nafnspenna | 12.8V |
| Nafngeta | 120ah(OEM) |
| Rafhlöðu gerð | Hágæða A 3.2V 60ah LifePO4 poki Lithium járnfosfat rafhlöðu |
| Fyrirmynd | BW-12120/4S2P |
| Uppsetning rafhlöðu | 4S2P |
| Innri viðnám | ≤420mΩ |
| Enda hleðsluspenna | 14.6V |
| Endir hleðslustraums | 200mA |
| Lok afhleðsluspennu | 9.2V |
| Hleðsluaðferð | CC/CV (fastur straumur/föst spenna) |
| Hámarks samfelldur hleðslustraumur | 50A (tillaga) |
| Stöðugur losunarstraumur | 100A |
| Hámarks púlshleðslustraumur | 200a/10S |
| Nettóþyngd | 11KG heildarþyngd |
| Málsefni | ABS kassi eða málmhylki eða ryðfríu stálhylki |
| Málsvídd | 120ah: 329*172*217mm (hægt að aðlaga allar stærðir) |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Innbyggt BMS | Vöktun frumu- og PCB hitastigs, straums, spennu, frumujafnvægis osfrv |
| Tegund flugstöðvar | M8 |
| Lífsferill | Djúp hringrás líf 2000 sinnum, 80% dod, 5000 sinnum, 65% dod, 8000 sinnum, 40% dod |
| Hleðsluhitastig | 0~45℃ |
| Losunarhiti | -20~60℃ |
| Geymslu hiti | -10~45℃ |
| Vottorð | CE, RoHS, MSDS og UN38.3 vottun |
| Samhliða samsetning | allt að 10 hlutir (12V-1000Ah eða meira) |
| Vörn um girðingu | IP56 eða sérsniðin IP67 fáanleg |
| Límmiði | OEM límmiði velkominn, þú getur sent hönnun til að sérsníða |
Umsóknir:
12v 120ah lifepo4

Athugasemdir viðskiptavina:

Hvað er rafhlaða?
Rafhlöðutæknin er frábær uppfinning með frábæra og langa sögu. The English" Battery" af rafhlöðu kom fyrst fram árið 1749. Það var fyrst notað af bandaríska uppfinningamanninum Benjamin Franklin þegar hann notaði röð þétta til að framkvæma rafmagnstilraunir. . Hann notaði þynna brennisteinssýru sem raflausn til að leysa skautun rafhlöðunnar og framleiddi hnefa óskautaða sink-kopar rafhlöðu sem getur haldið jafnvægi á straumi, einnig þekkt sem"Daniel rafhlaðan."
Árið 1860 fann Frakkland's Plante upp rafhlöðu sem notar blý sem rafskaut, sem er einnig forveri rafhlöðu; á sama tíma fann Frakkland's Lakeland upp kolefni-sink rafhlöðuna og færði rafhlöðutæknina á sviði þurrrafhlöðu.
Notkun rafhlöðutækni í atvinnuskyni hófst með þurrum rafhlöðum. Það var fundið upp af Bretanum Hellerson árið 1887 og fjöldaframleitt í Bandaríkjunum árið 1896. Á sama tíma fann Thomas Edison upp endurhlaðanlegu járn-nikkel rafhlöðuna árið 1890, sem einnig varð að veruleika árið 1910. Fjöldaframleiðsla var markaðssett.
Síðan þá, þökk sé markaðsvæðingu, hóf rafhlöðutækni tímabil örra framfara. Thomas Edison fann upp alkalískar rafhlöður árið 1914, Schlecht og Akermann fundu upp hertu plötur fyrir nikkel-kadmíum rafhlöður árið 1934, og Neumann þróaði innsiglað nikkel árið 1947. Kadmíum rafhlöður, Lew Urry (Energizer) þróaði litlar alkalískar rafhlöður árið 1949, sem hóf göngu sína á tímum alkaline rafhlöður.
Eftir að hafa komið inn á áttunda áratuginn varð rafhlaðatæknin fyrir áhrifum af orkukreppunni og þróaðist smám saman í átt að líkamlegu afli. Til viðbótar við stöðuga framfarir í sólarrafhlöðutækni sem kom fram árið 1954, voru litíum rafhlöður og nikkel-málmhýdríð rafhlöður smám saman fundin upp og markaðssett.
maq per Qat: 12v 120ah lifepo4, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










