Vörur
50ah Lifepo4 rafhlaða
• Ofuráreiðanleg litíumjárnfosfattækni (LiFePO4).
• Innbyggt rafhlöðustjórnunarkerfi (BMS)
• Ultra-long cycle life >2000 sinnum
• Létt&fyrirferðarlítið • Vatns&rykþolið (IP56)
• Mjög endingargott ABS hlíf
• Drop-in blýsýruskipti
• Umhverfisvæn
• Bluetooth app er valfrjálst
Hringdu í okkur
Vörukynning
50ah lifepo4 rafhlaða

Eiginleiki vöru
• Ofuráreiðanleg litíumjárnfosfattækni (LiFePO4).• Innbyggt rafhlöðustjórnunarkerfi (BMS)
• Mjög langur líftími
• Léttur&magnari; samningur • Vatn& rykþolið (IP56)
• Mjög endingargott ABS hlíf
• Drop-in blýsýruskipti
• Umhverfisvæn
• Bluetooth app er valfrjálst*
Upplýsingar um vöru:
50ah lifepo4 rafhlaða
| Nafn hlutar | 48v 50ah lifepo4 rafhlaða |
| Fyrirmynd | 48v 50Ah rafhlaða 3.2V 50Ah poki lifepo4 frumur með 8S1P |
| CellType | 3.2v 50ah lifepo4 klefi |
| Spenna | 48V |
| Getu | 50 Ah |
| Hefðbundin hleðsluaðferð | Stöðugur straumur 5A hleðsla í 28,8V, síðan stöðug spennuhleðsla að straumfalli í 1A stopp. |
| Standard ChargeCurrent | 5-10A |
| Hámarks hleðslustraumur | 100A |
| Stöðugur losunarstraumur | 50A |
| Hámarkslosunarstraumur | 150A |
| Cut-off Voltage | 28.2V--28.8V |
| Mál | 350*240*170mm |
| PCM/BMS vernd | Ofhleðsla, ofhleðsla, skammhlaup, ofhiti osfrv |
Fleiri myndir:







Algengar spurningar:
Q1: Samþykkir þú sýnishornspöntun fyrir 50ah lifepo4 rafhlöðu?A: Já, við fögnum sýnishorni til að prófa gæði, sérsniðin er fáanleg.
Q2: Hver verður afhendingartíminn eftir að ég legg inn pöntunina?
A: Fyrir fjöldapöntun mun taka 15-30 daga, það fer eftir pöntunarmagni. Fyrir sýni mun taka um 1 viku.
Q3: Hver mun afhenda vörurnar okkar?
A: Vörurnar sem sendar eru með hraðflutningi, flugfélagi og sjóflutningum eru fáanlegar, þú getur valið hentugasta sendingarleiðina. Einnig ef þú ert með þinn eigin framsendingar sendu það bara til okkar, við munum fylgja því eftir.
Q4: Get ég prentað merki fyrirtækisins á vörurnar?
A: Já. Við getum veitt OEM þjónustu.
Q5: : Hver verða greiðsluskilmálar?
A: Við tökum við T / T, Paypal, Money Gram osfrv.
Q6: Hver er ábyrgðarstefna þín?
A: Við bjóðum upp á 5 ára ábyrgð á vörum okkar og hægt er að skipta þeim út fyrir nýjar ókeypis ef gæðavandamál eru. Notkun litíum járnfosfat rafhlöðu, sem hefur mikla öryggisafköst, langan líftíma, með endingartíma meira en 10 ár.
Q7: Hvernig á að velja rétta rafhlöðu?
A: Segðu okkur bara eftirspurn þinni, þá munum við mæla með viðeigandi rafhlöðu fyrir þig.
maq per Qat: 50ah lifepo4 rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn
chopmeH:
Lifepo4 rafhlöður samhliða
Hringdu í okkur










