Vörur
Lithium Trolling Motor Rafhlaða 24v
2. Fylgstu með ástandi rafhlöðunnar (hleðsla, afhleðsla, afl, hitastig, hringrásarlíf osfrv.) og breyttu upplýsingum til ýmissa nota.
3.Þar sem margir af núverandi valkostum fyrir ytri hitateppi geta ekki greint innra hitastig frumanna og getur ekki verið fullkomlega árangursríkt við að hita rafhlöðuna í gegn, er samræmd innri hitun mikilvægur þáttur í rafhlöðum okkar í kalt veður.

Vörulýsing
1.Hæðari sívalur frumur
2. Fylgstu með ástandi rafhlöðunnar (hleðsla, afhleðsla, afl, hitastig, hringrásarlíf osfrv.) og breyttu upplýsingum til ýmissa nota.
3.Þar sem margir af núverandi valkostum fyrir ytri hitateppi geta ekki greint innra hitastig frumanna og getur ekki verið fullkomlega árangursríkt við að hita rafhlöðuna í gegn, er samræmd innri hitun mikilvægur þáttur í rafhlöðum okkar í kalt veður.
4.Stöðugari og traustari innri uppbygging
Rafhlöðuforskrift
| Líkamlegar stærðir | 12.0" x 6.6" x 8.26" (305 x 169 x 210 mm) |
| BCI hópstærð | Hópur 27 |
| Þyngd | 28.0 lbs (22 kg) |
| Vatnseinkunn | IP65 |
| Tegund flugstöðvar | M8 x 1.25" |
| Terminal Tog | 80-100 in-lbs (8-10 Nm) |
| Málsefni | Akrýlónítríl bútadíen stýren - logavarnarefni |
| Tegund fruma | LiFePO4 |
| óvinsæl spenna | 25.8V |
| Nafngeta | 60 Ah @0.5C |
| Stærð (wött) | 1536W |
| Samhliða tenging | Hámark 6 einingar |
| Röð tenging | Hámark 2 einingar |
| BMS | 8S60A |
| Hringrásarvörn |
Ofhleðsla, Ofhleðsla, Ofstraumur, Ofhiti, Skammhlaup, Jafnvægi, Sjálfvirk bilanabati |
| Cycle Life |
3000 sinnum hringrás @100 prósent DOD og 6000 sinnum @80 prósent DOD |
| Sjálfsútskrift |
Innan við 3 prósent á mánuði |
| Hleðsluhagkvæmni |
100 percent @0.2C |
| Skilvirkni losunar |
98-100 prósent @1C |
Fleiri myndir:


Umsókn

Pakki


maq per Qat: lithium trolling mótor rafhlaða 24v, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn










