Vörur
24v litíum rafhlaða fyrir trolling mótor
2,24V 100Ah djúphringrás litíum rafhlaða hefur minni stærð en aðrar tegundir rafhlöðu, sem sparar 12 prósent pláss og fyrirferðarlítið hönnun.
3.Það er skynsamlegt val fyrir forrit eins og húsbíla, sólarheimila, húsbíla, sendibíla, ferðakerra, varaafl, viðvörunarkerfi og utan netkerfis.

Vörulýsing
1.Auk þess að hafa 24V 100Ah LiFePO4 rafhlöðu talsvert bætta spennu og 2X orkuna en 12V 100Ah rafhlöðu, getur hún einnig skipt um tvær 12V 100Ah rafhlöður sem eru tengdar í röð á meðan þær þurfa enn færri snúrur, minna hitatap og minni jafnvægisvandamál.
2,24V 100Ah djúphringrás litíum rafhlaða hefur minni stærð en aðrar tegundir rafhlöðu, sem sparar 12 prósent pláss og fyrirferðarlítið hönnun.
3.Það er skynsamlegt val fyrir forrit eins og húsbíla, sólarheimila, húsbíla, sendibíla, ferðakerra, varaafl, viðvörunarkerfi og utan netkerfis.
4.Lithium-ion rafhlaða styður IP65 vatnsheldur, 100 prósent DOD og 100 prósent SOC, sem er umhverfisvæn, sjálfbær og endurnýjanleg græn orka.
Rafhlöðuforskrift
| Þyngd | 28.0 lbs (22 kg) |
| Vatnseinkunn | IP65 |
| Tegund flugstöðvar | M8 x 1.25" |
| Terminal Tog | 80-100 in-lbs (8-10 Nm) |
| Tegund fruma | LiFePO4 |
| óvinsæl spenna | 25.8V |
| Nafngeta | 60 Ah @0.5C |
| Stærð (wött) | 1536W |
| Samhliða tenging | Hámark 6 einingar |
| Röð tenging | Hámark 2 einingar |
| BMS | 8S60A |
| Hringrásarvörn |
Ofhleðsla, Ofhleðsla, Ofstraumur, Ofhiti, Skammhlaup, Jafnvægi, Sjálfvirk bilanabati |
| Cycle Life |
3000 sinnum hringrás @100 prósent DOD og 6000 sinnum @80 prósent DOD |
| Sjálfsútskrift |
Innan við 3 prósent á mánuði |
| Hleðsluhagkvæmni |
100 percent @0.2C |
| Skilvirkni losunar |
98-100 prósent @1C |
Fleiri myndir:


Umsókn

Pakki


maq per Qat: 24v litíum rafhlaða fyrir trolling mótor, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðju, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn









