Vörur
12v 10ah litíum
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
* Efni: Lithium Iron Fosfat Battery Lifepo4
* ÖRYGGIGRAMMI: Vatnsheldur ABS KASSI
* Auðvelt viðhald: Hágæða djúphringrás Prismatic tegund lifepo4 rafhlaða, ENGIN vandamál eftir sölu næstum því. Ókeypis tækniaðstoð fyrir og eftir sölu.
12v 10ah litíum

Vörueiginleikar 12v 10ah litíums:
* Öflugur og áreiðanlegur
* Djúpar hringrásir
* Hár orkuþéttleiki
* Umhverfisvæn
* Rafhlöðufrumur af flokki A
* Varanlegur og léttur
*Efni: Lithium Iron Phosphate Battery Lifepo4
*ÖRYGGISRAMMI: Vatnsheldur ABS KASSI
* Gerð tengi: M8 þráður
* Auðvelt viðhald: Hágæða djúphringrás Prismatic tegund lifepo4 rafhlaða, ENGIN vandamál eftir sölu næstum því. Ókeypis tækniaðstoð fyrir og eftir sölu.
Vörulýsing:
| Fyrirmynd | BW-121012v 10ah litíum |
| Rafhlöðu gerð | 3.2V10AH lifepo4pouchcell |
| Nafnspenna | 12V |
| Hleðsluspenna | 14.6V |
| Nafngeta | 10AH |
| Rafhlöðustilling | 4s1p með 4s 10a bms |
| Venjulegur hleðslustraumur | 5a |
| Endir hleðslustraums | 200ma |
| Stöðugur losunarstraumur | 10a |
| Afhleðsluskerðandi spenna | 10v |
| Nettóþyngd | 1 kg |
| Stærð | 145*64*94mm |
| Lífsferill | 2000 sinnum |
| Ábyrgð | 3 ár |
| Hleðsluhitastig | 0~45°C |
| Losunarhiti | -20~60°C |
Umsóknir:
12v 10ah litíum

Athugasemdir viðskiptavina:

Algengar spurningar:
Q 1. Viltu samþykkja að nota lógóið okkar?
A: Allar vörur okkar eru samþykktar til að prenta lógóið þitt á girðinguna og pakkann, það fer eftir magninu, frá 200 stk til 1000 stk.
Q 2.Við viljum vita mánaðargetu.
A: 20000-30000PCS á mánuði.
Q 3.Hvernig getum við tryggt gæði?
Alltaf forframleiðslusýni fyrir fjöldaframleiðslu;
Alltaf lokaskoðun fyrir sendingu;
Q 4. Hvers konar vottorð hefur þú?
A: ISO9001, ISO14001, OHAS18001, TUV, CE, CB, CQC vottorð. Við getum líka hjálpað viðskiptavinum að beita PSI, COC, SONCAP, SASO, SABER, osfrv.
Q5. Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
Já, við erum verksmiðju og veitum OEM / ODM þjónustu.
Q 6.Hvernig á að borga fyrir sólarstýringu?
A: Við tökum við PayPal, Western Union, T/T. Ef þú ert með góða greiðslu getum við líka samþykkt.
Q 7.Hvernig á að velja viðeigandi inverter?
A: Ef álagið þitt er viðnámsálag, svo sem: perur, geturðu valið breyttan bylgjueinverter. En ef það er innleiðandi álag og rafrýmd álag, mælum við með því að nota hreint sinusbylgjuaflsbreytir.
Q8.Hvernig vel ég stærð invertersins?
A: Mismunandi gerðir af álagsþörf fyrir orku eru mismunandi. Þú getur skoðað hleðsluaflgildin til að ákvarða stærð aflbreytisins.
Q9.hvað getur þú keypt af okkur?
A: inverter fyrir heimili, sólarorkubreytir utan nets, sólarplötu, litíum járn rafhlöðupakka og geymslusólkerfi.
maq per Qat: 12v 10ah litíum, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaupa, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn











