Vörur
12v 9ah endurhlaðanleg rafhlaða
Hár hringrás
Mikil ending
Lítil sjálflosun
Mikil afköst og skilvirkni
Hlaðnar rafhlöður

Lýsing
1.) Hreint blý
Með 99,9 prósent yfir meðallagi háu hreinleikastigi og tæringarþolna örkristalla uppbyggingu
2.) Kynningar árangur fleece
Glermottuskiljari með hámarks frásog á stigi
3.) Jafnvægi raflausn
Sérhæft pH-gildi fyrir hámarks hreyfanleika jóna
4.) Ósamhverf grindarbygging
Sérstök rúmfræði blýhluta fyrir mikla afkastagetu og skilvirkni
Parameter
| Hámarks hleðslustraumur: | 2,4 A |
| Nafnspenna: | 12 V |
| Stærð: | 9 ÁH |
| Flugstöð: | T2 Faston 250 (6,3 mm) |
| Efni: | ABS hulstur í samræmi við norm UL 94-HB |
| Rekstrarumhverfi: | - 30 gráður í plús 50 gráður , mæli með plús 10 gráður til plús 30 gráður |
| Ábyrgð: | 1 ár |
| Líftími (dagatal): | ALMENNUR TILGANGUR, 6 til 9 ár (biðstaða við 20 gráður) |
| Líftími (hringrás): | Allt að 500 lotur (hleðsla/affermingaraðgerðir við 50 prósent losunardýpt) |
| Lengd: | 151 mm |
| Breidd: | 65 mm |
| Hæð: | 94 mm |
| Hæð (með tengi): | 100 mm |
| Þyngd: | 2,75 kg |
Kostir
Hár hringrás
Yfir meðallagi, hleðslu- og afhleðslulotur
Mikil ending
Hágæða efni og vandað vinnsla
Lítil sjálflosun
Tilvalin efnissamhæfing fyrir hámarksafköst
Mikil afköst og skilvirkni
Mikil afköst og skilvirkni Lágt innra viðnám fyrir mikinn útskriftarstraum
Hlaðnar rafhlöður
Rafgeymir eru almennt fullhlaðinir við afhendingu
Myndir Sýna










maq per Qat: 12v 9ah endurhlaðanleg rafhlaða, Kína, birgjar, framleiðendur, verksmiðja, kaup, verð, best, ódýrt, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn









